Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Wanafunzi wawa trafic

Discussion in 'Jukwaa la Elimu (Education Forum)' started by Luushu, Sep 21, 2012.

  1. L

    Luushu JF-Expert Member

    #1
    Sep 21, 2012
    Joined: Apr 8, 2012
    Messages: 451
    Likes Received: 108
    Trophy Points: 60
    Leo kwenye kivuko cha wenda kwa miguu barabara ya Kawawa maeneo ya moroko na kanisani kuna wanafunzi wameshika vibango wanasimamisha magari watu wavuke
     
  2. Cha Moto

    Cha Moto JF-Expert Member

    #2
    Sep 21, 2012
    Joined: Jul 2, 2011
    Messages: 946
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Wako kwenye mafunzo ya matumizi ya barabara, hasa vivuko
     
  3. Kertel

    Kertel JF-Expert Member

    #3
    Sep 21, 2012
    Joined: May 11, 2012
    Messages: 1,961
    Likes Received: 137
    Trophy Points: 160
    Ni kawaida hapa moro s/m msamvu nyakati za asubuhi
     
  4. Watu8

    Watu8 JF-Expert Member

    #4
    Sep 21, 2012
    Joined: Feb 19, 2010
    Messages: 45,886
    Likes Received: 465
    Trophy Points: 180
    wanafanya elimu kwa vitendo kwa kuwa wengi wa waendesha magari hawaeshimu uwepo wa vivuko
     
  5. Tram Almasi

    Tram Almasi JF-Expert Member

    #5
    Sep 21, 2012
    Joined: Feb 26, 2009
    Messages: 756
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Mkuu thread inaongelea Morocco na sio Morogoro.
     
  6. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #6
    Sep 21, 2012
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 31,104
    Likes Received: 5,676
    Trophy Points: 280
    mimi nilichoona na kugundua ni kuwa madereva wa hapa Tanzania hawawaheshimu kabisa waenda kwa miguu .wana roho mbaya sana tena sana maana akikuona upo kwenye zebra ndio anaongeza speed ili akukute akugonge. Its shame
     
  7. Obe

    Obe JF-Expert Member

    #7
    Sep 21, 2012
    Joined: Dec 31, 2007
    Messages: 1,682
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    ....Imetokea hapo Morocco leo, gari ndogo rangi ya ugoro (aina inaelekeana na vista) haikuheshimu kibao cha simama kilichokuwa kimeshikwa na mwanafunzi, dereva alimpita na akakatiza kituo cha mafuta kufuata njia ya Mwenge.
    Japo hakumgonga mwongozaji, inadhihirisha ni namna gani wengi wa madereva hapa bongo hawaheshimu watumiaji wengine wa barabara.
     
  8. iron2012

    iron2012 JF-Expert Member

    #8
    Sep 21, 2012
    Joined: Feb 16, 2012
    Messages: 353
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35
    na yeye ameelezea yanayotokea kwao Morogoro hakumaanisha Morocco
     
  9. Tram Almasi

    Tram Almasi JF-Expert Member

    #9
    Sep 21, 2012
    Joined: Feb 26, 2009
    Messages: 756
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Ooh, ok nimekusoma Mkuu.
     
  10. tatanyengo

    tatanyengo JF-Expert Member

    #10
    Sep 21, 2012
    Joined: Mar 30, 2011
    Messages: 1,140
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    Naye anatoa experience yake ya Mororogoro karibu na shule ya msingi Msanvu. Hiyo ni project iliyoanzishwa na jeshi la polisi baada ya kugundua kwamba wanafunzi wanagongwa mara kwa mara.
     
  11. Tram Almasi

    Tram Almasi JF-Expert Member

    #11
    Sep 21, 2012
    Joined: Feb 26, 2009
    Messages: 756
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Asante, Nimekusoma Mkuu.
     
  12. t

    tizo1 JF-Expert Member

    #12
    Sep 21, 2012
    Joined: Mar 9, 2011
    Messages: 828
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 35
    Hata kwetu Tabora utaratibu ni Huo kwa shule za Msing za Town
     
  13. kivyako

    kivyako JF-Expert Member

    #13
    Sep 21, 2012
    Joined: Feb 2, 2012
    Messages: 4,621
    Likes Received: 513
    Trophy Points: 280
    Hata Liwiti s/m tabata wapo trafic policemen watoto asubuhi
     
Loading...