Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Wanafunzi wavuliwa darasa iv viatu

Discussion in 'Jukwaa la Elimu (Education Forum)' started by MIUNDOMBINU, Oct 19, 2010.

  1. MIUNDOMBINU

    MIUNDOMBINU JF-Expert Member

    #1
    Oct 19, 2010
    Joined: Apr 14, 2010
    Messages: 427
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 35
    JANA 18TH OCT 2010 KIMETOKEA KISA KIMOJA KTK SHULE YA UHURU MCHANGANYIKO DAR ES SALAAM, AMBAPO WANAFUNZI WA DARASA LA NNE ZAIDI YA 30 WALIVULIWA VIATU. KIASA CHA KUVULIWA VIATU KWA WANAFUNZI HAO NI KUSHINDWA KULIPA PESA YA MTIHANI WA MOKO AMBAO UNAFANYIKA LEO 19TH OCT 2010.WANAFUNZI HAO WALIJITAIDI SANA KUMBEMBELEZA MWL WAO PASIPO MAFANIKIO WALIPO PELEKA MALALAMIKO KWA MKUU WA SHULE NAPO WALIAMBULIA PATUPU HIVYO KULAZIMIKA KURUDI NYUMBANI PEKU PEKU (PASINA VIATU).

    JE MDAU WA ELIMU UNASEMAJE KHS HILI JAMBO. TOA MAONI YAKO.:A S angry:
     
  2. Askofu

    Askofu JF-Expert Member

    #2
    Oct 19, 2010
    Joined: Feb 14, 2009
    Messages: 1,668
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 133
    ulikuwepo?
     
Loading...