Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Wanafunzi Wavamia Tume ya Vyuo Vikuu - TCU

Discussion in 'Jukwaa la Elimu (Education Forum)' started by SuperNgekewa, Sep 29, 2010.

  1. S

    SuperNgekewa Member

    #1
    Sep 29, 2010
    Joined: May 10, 2010
    Messages: 49
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    WANAFUNZI WAVAMIA TUME YA VYUO VIKUU


    WANAFUNZI WAVAMIA TUME YA VYUO VIKUU - TCU - 1.JPG
    Baadhi wa wanafunzi wakiwa nje ya jengo hilo.

    KUNDI la wanafunzi waliofanya vizuri katika mtihani wa kujiunga na vyuo mbalimbali vya serikali na kupata alama za juu leo wamefurika nje ya Jengo la Tume ya Vyuo Vikuu Tanzania (TCU) lililopo Mikocheni jijini Dar es Salaam wakipinga uamuzi wa wenzao waliopata alama ndogo kupatiwa nafasi za kujiunga na vyuo vya serikali na wao kukosa nafasi na kudai uamuzi huo ni wa kuwaonea.


    WANAFUNZI WAVAMIA TUME YA VYUO VIKUU - TCU - 2.JPG
    Askari wa jengo hilo akiinyoosha mkono kuwataka wanafunzi hao kukaa mbali na eneo hilo, amri waliyokataa kuitii.​


    WANAFUNZI WAVAMIA TUME YA VYUO VIKUU - TCU - 3.JPG

    Muuza "lamba-lamba" (ice cream) akiwa kwenye mkusanyiko huo kukata kiu ya ‘madenti' hao.​



    PICHA: RICHARD BUKOS NA ISSA MNALLY
     
  2. Emma Lukosi

    Emma Lukosi Verified User

    #2
    Sep 29, 2010
    Joined: Jul 22, 2009
    Messages: 932
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    TCU sio Tume ya Vyuo Vikuu Tanzania, Bali ni Ka tume ka VYOO VIKUU TANZANIA. Hawana Hadhi ya kusimamia VYUO Vyetu.:mad2:
     
  3. p

    pierre JF-Expert Member

    #3
    Sep 29, 2010
    Joined: Sep 3, 2010
    Messages: 211
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Ndio muelewe jinsi jamaa wanavyochakachua hata usaili.Huu ndio mfumo tuliouchagua sisi wenyewe msilalamike.Wakati jamaa walipokupa 5,000/= na tshirt ulifikiri nini.Hao ni wazee wetu waliposhindwa kujua na njaa yao wakauza haki yao.Wanafunzi msiondoke mpaka kieleweke
     
Loading...