Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

wanafunzi watano wa chuo........!

Discussion in 'Jokes/Utani + Udaku/Gossips' started by Pindima, Sep 12, 2012.

  1. Pindima

    Pindima JF-Expert Member

    #1
    Sep 12, 2012
    Joined: Aug 16, 2011
    Messages: 349
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    Wanafunzi watano wa chuo kikuu kimoja
    hapa nchini walikuwa wanatakiwa
    wafanye mtihani siku ifuatayo. Wale
    wanafunzi wakanywa pombe mpaka saa
    nane usiku. Siku ya mtihani wote wakawa na uchovu
    wa hangover,hivyo wakashindwa kwenda
    kufanya mtihani. Wakatunga uongo wa kuenda
    kumwambia Lecturer wa somo
    husika.Wakaenda kumdanganya Lecturer
    kuwa walishindwa kufanya mtihani kwa
    sababu jana walienda harusini na wakati
    wanarudi gari lao likapata pancha na wakavamiwa na majambazi wakawapiga
    na kuwaibia. Yule Lecturer akakubali na akawapa siku
    tatu za kujiandaa kwa Special exam. Siku ya mtihani special,Lecturer aliwapa
    ma paper na kuwasimamia mwenyewe.
    Mwongozo wa mtihani ulikuwa kama
    ufuatavyo; 1.Mtihani huu ni kwa wanafunzi watano. 2.Majibu yao yote yafaa yawe
    sawa...yakiwa tofauti watapata zero na
    kufeli. 3.Mtihani huu una maswali matano na
    yote lazima yajibiwe. Maswali ya mtihani yalikuwa hivi: 1.Harusi ilifanyika sehemu gani? 2.Gari mliotumia mpaka mkapata pancha
    inaitwaje? 3.Ajali ilitokea eneo gani? 4.Nani alikuwa dereva? 5.Tairi ipi ilipata pancha...ya mbele au
    nyuma? NAWATAKIA MTIHANI MWEMA.
     
  2. Ruttashobolwa

    Ruttashobolwa JF-Expert Member

    #2
    Sep 12, 2012
    Joined: Feb 22, 2012
    Messages: 38,878
    Likes Received: 5,295
    Trophy Points: 280
    Daaaaaah hapo lazima walifeli haiseee!
    Duuuu huyo lecturer aliweza sana!
     
  3. Arabela

    Arabela JF-Expert Member

    #3
    Sep 12, 2012
    Joined: Jul 24, 2012
    Messages: 3,249
    Likes Received: 44
    Trophy Points: 145
    Haha kawawezea kweli.yani
     
  4. Arushaone

    Arushaone JF-Expert Member

    #4
    Sep 13, 2012
    Joined: Mar 31, 2012
    Messages: 14,003
    Likes Received: 140
    Trophy Points: 160
    "njia ya mwongo fupi" walinena wahenga!
     
  5. Madame B

    Madame B JF-Expert Member

    #5
    Sep 13, 2012
    Joined: Apr 9, 2012
    Messages: 22,763
    Likes Received: 1,870
    Trophy Points: 280
    Hapana,
    najua hauwez tunga jambo la uwongo pasipo kujipanga.
    Ni lazima walijipanga tu.
     
  6. Ruttashobolwa

    Ruttashobolwa JF-Expert Member

    #6
    Sep 13, 2012
    Joined: Feb 22, 2012
    Messages: 38,878
    Likes Received: 5,295
    Trophy Points: 280
    Wangu hapo ni ngumu sana kujipanga na aina ya maswali walio pewa ningumu kuwa walijipanga kwa hayo!
    Lazima ilikula kwao.
    Kumbuka majibu yao lazima ya fanane!

     
  7. Kingmairo

    Kingmairo JF-Expert Member

    #7
    Sep 13, 2012
    Joined: Apr 7, 2012
    Messages: 4,813
    Likes Received: 876
    Trophy Points: 280
    Hao wanafunzi wangekuwa wajanja wangepeana signal za kugomea huo mtihani. Sababu ni rahisi tu, kwamba mtihani lazima utoke kwenye syllabus. Academic admnistrator anayejua academics ataona hiyo reason ina uzito.
     
  8. k

    kasiasa Member

    #8
    Sep 13, 2012
    Joined: Mar 15, 2012
    Messages: 14
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 3
    walijipanga kudanganya lakin hawakujipanga kujib maswali ka ayo waliyoulizwa...
     
  9. Pindima

    Pindima JF-Expert Member

    #9
    Sep 13, 2012
    Joined: Aug 16, 2011
    Messages: 349
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    nakuunga mkono, hawawezi kujipanga kwa hayo maswali yalivyoulizwa.
     
  10. Tuyuku

    Tuyuku JF-Expert Member

    #10
    Sep 13, 2012
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 2,678
    Likes Received: 932
    Trophy Points: 280
    Ilikula kwao lazima
     
  11. Penguin-1

    Penguin-1 JF-Expert Member

    #11
    Sep 13, 2012
    Joined: Apr 30, 2012
    Messages: 400
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    hii pepa tungepiga 100%
     
  12. h

    handboy Senior Member

    #12
    Sep 13, 2012
    Joined: Mar 17, 2012
    Messages: 196
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    What do you learn from this uziiii! Safi sana lecturer
     
  13. Pindima

    Pindima JF-Expert Member

    #13
    Sep 13, 2012
    Joined: Aug 16, 2011
    Messages: 349
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    ukiwa muongo watakiwa uwe na kumbukumbu nzr.
     
  14. Pindima

    Pindima JF-Expert Member

    #14
    Sep 13, 2012
    Joined: Aug 16, 2011
    Messages: 349
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    acha wewe hapo lazima mjichanganye.
     
  15. salito

    salito JF-Expert Member

    #15
    Sep 13, 2012
    Joined: Dec 29, 2011
    Messages: 1,090
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Safi sana mwalimu,komesha wanafunzu wavivu..
     
  16. Bladerunner

    Bladerunner Member

    #16
    Sep 13, 2012
    Joined: Dec 19, 2008
    Messages: 93
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    haahahahah..Hapo kufeli ni guaranteed!!
     
  17. Wa kusoma

    Wa kusoma JF-Expert Member

    #17
    Sep 13, 2012
    Joined: Jul 30, 2011
    Messages: 2,651
    Likes Received: 1,292
    Trophy Points: 280
    Natoka nje kimya kimya na paper mfuko wa nyuma, answer sheet naacha mezani.
     
  18. a

    aduwilly JF-Expert Member

    #18
    Sep 13, 2012
    Joined: Mar 11, 2009
    Messages: 1,182
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    ka nshawahi isoma humu jamvini
     
  19. Pindima

    Pindima JF-Expert Member

    #19
    Sep 13, 2012
    Joined: Aug 16, 2011
    Messages: 349
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    itakua ushaamua kujifelisha.
     
  20. mpalu

    mpalu JF-Expert Member

    #20
    Sep 14, 2012
    Joined: Sep 15, 2010
    Messages: 2,465
    Likes Received: 55
    Trophy Points: 145
    co kiasi cha kuweza kujibu maswali yote bila kukosea
     
Loading...