Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

WANAFUNZI washinda kesi yao..

Discussion in 'Jukwaa la Elimu (Education Forum)' started by VUTA-NKUVUTE, Apr 19, 2012.

  1. VUTA-NKUVUTE

    VUTA-NKUVUTE JF-Expert Member

    #1
    Apr 19, 2012
    Joined: Nov 25, 2010
    Messages: 5,468
    Likes Received: 2,673
    Trophy Points: 280
    Hatimaye,wanafunzi kwa mamia waliokuwa na kesi dhidi ya Chuo Kikuu cha Ardhi,Chuo Kikuu cha Dar es Salaam na Mwanasheria Mkuu wa Serikali wameshinda tena kesi yao.Kesi hiyo,ambayo ni ombi dogo,ni nambari 69/2008 iliyokuwa chini ya Jaji Dr.Feuz Twaib wa Mahakama Kuu ya Tanzania-Dar es Salaam.

    Wanafunzi hao waligomea kupewa vyeti vya Chuo Kikuu cha Ardhi na kutaka kupewa vyeti vya Chuo Kikuu cha Dar es Salaam.Hoja ya wanafunzi hao waliowakilishwa na Wakili Kamuzora ilikuwa ni kuwa wao walidahiliwa na Chuo Kikuu cha Dar es Salaam na baadaye kumaliza wakiwa Chuo Kikuu cha Ardhi(zamani UCLAS) baada ya Chuo hicho kuanzishwa.

    Katika hukumu yake,Jaji Twaib amekiamuru Chuo Kikuu cha Dar es Salaam kuwapa vyeti wanafunzi wote waliokidhi vigezo vya shahada walizosomea.Hukumu hiyo ilisomwa mnamo saa nne na dakika kumi asubuhi ya leo.Umebaki utekelezaji...
     
  2. M

    Malova JF-Expert Member

    #2
    Apr 19, 2012
    Joined: Apr 21, 2011
    Messages: 764
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    Hongereni sana kwa uvumilivu wenu na utambuzi wa hakizenu
     
  3. gfsonwin

    gfsonwin JF-Expert Member

    #3
    Apr 19, 2012
    Joined: Apr 12, 2012
    Messages: 16,144
    Likes Received: 589
    Trophy Points: 280
    Nijuavyo mimi UDSM ni sehem inayozalisha watalam wengi sana wakiwemo wanasheria lakin haijawah hata siku moja kushinda kesi mahakamani.
     
  4. R

    Rweye JF-Expert Member

    #4
    Apr 19, 2012
    Joined: Mar 16, 2011
    Messages: 12,664
    Likes Received: 1,237
    Trophy Points: 280
    Kwahiyo unafikiri hata kama mahakama zote ziko chini ya serikali inahararisha serikali kushinda kila inaposimama mahakamani,sheria ni msumeno unaweza kukata mbele na ukakata nyuma pia
     
  5. FortJeasus

    FortJeasus JF-Expert Member

    #5
    Apr 20, 2012
    Joined: Jan 19, 2012
    Messages: 537
    Likes Received: 34
    Trophy Points: 45
    Hongereni sana kwa matokeo mazuri ya kesi yenu.
    Haki ya mtu haipotei...ikipotea inatafutwa,isipopatikana inapiganiwa kwa nguvu.
     
  6. Bosco Ntaganda

    Bosco Ntaganda JF-Expert Member

    #6
    Apr 20, 2012
    Joined: Jan 25, 2012
    Messages: 547
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    kwahivi miaka yote hiyo hawa mabwana hawakuwa wamechukua vyeti vyao?
     
  7. M

    Mukalunyoisa Senior Member

    #7
    Apr 20, 2012
    Joined: Mar 16, 2012
    Messages: 139
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    ilinichosha sana hii kesi. MUNGU ASHUKURIWE
     
  8. VUTA-NKUVUTE

    VUTA-NKUVUTE JF-Expert Member

    #8
    Apr 24, 2012
    Joined: Nov 25, 2010
    Messages: 5,468
    Likes Received: 2,673
    Trophy Points: 280
    Ndio..
     
  9. SINA JINA1

    SINA JINA1 JF-Expert Member

    #9
    Apr 24, 2012
    Joined: Feb 24, 2012
    Messages: 392
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Hoongereni sana
     
  10. W

    WILSON MWIJAGE JF-Expert Member

    #10
    Apr 24, 2012
    Joined: May 30, 2011
    Messages: 276
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Ndugu,

    Hongera wanafunzi
    Hongera Kamuzora
    UDSM timiza hilo
     
  11. Edward Teller

    Edward Teller JF-Expert Member

    #11
    Apr 24, 2012
    Joined: Oct 31, 2010
    Messages: 3,768
    Likes Received: 50
    Trophy Points: 145
    hongera yao
     
  12. zumbemkuu

    zumbemkuu JF Bronze Member

    #12
    Apr 25, 2012
    Joined: Sep 11, 2010
    Messages: 8,788
    Likes Received: 255
    Trophy Points: 180
    dah!! km zali
     
Loading...