Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Wanafunzi wapya wa vyuo soma hapa

Discussion in 'Jukwaa la Elimu (Education Forum)' started by XOXOQY, Oct 5, 2011.

  1. X

    XOXOQY JF-Expert Member

    #1
    Oct 5, 2011
    Joined: Feb 7, 2011
    Messages: 217
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    kwa wale wanafunzi wenye roho za kiuanaharakati na kimapinduzi,wenye tamaa ya kuja kutetea wanyonge hakikisheni mnajiunga na website hii ya wanafunzi wa vyuo tuzungumze matatizo yetu imetengenezwa kufanyakazi kwenye simu na kompyuta mwambie mwanafunzi mwenzako kuhusu website hii.website hiyo ni WWW.EDUCHAT.WAPKA.MOBI
     
  2. Perry

    Perry JF-Expert Member

    #2
    Oct 5, 2011
    Joined: Feb 24, 2011
    Messages: 9,846
    Likes Received: 525
    Trophy Points: 280
    The way nilvo waona hao wa udsm,cdhan kama wanaweza nginjangija ze2,wengi wao masharobaro na masister duu.
     
  3. nyambari

    nyambari JF-Expert Member

    #3
    Oct 5, 2011
    Joined: Nov 3, 2010
    Messages: 275
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Napita njia
     
  4. Leonard Robert

    Leonard Robert JF-Expert Member

    #4
    Oct 5, 2011
    Joined: Apr 22, 2011
    Messages: 8,396
    Likes Received: 1,076
    Trophy Points: 280
    tutawakimbiza mchakamchaka hadi wakomae hizo sura za mkorogo na scrabu za berber shop..
     
Loading...