Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Wanafunzi Wanyonyana Sehemu za Siri Darasani

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Nacho cha Ruwa, Dec 24, 2009.

  1. N

    Nacho cha Ruwa Member

    #1
    Dec 24, 2009
    Joined: Jul 10, 2009
    Messages: 30
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    Wanafunzi Wanyonyana Sehemu za Siri Darasani</SPAN>
    Source:www.nifahamishe.com

    Wednesday, December 23, 2009 12:17 AM
    Wanafunzi wawili wa shule moja ya msingi ya nchini Marekani wamesimamishwa masomo kwa kipindi kisichojulikana baada ya kunyonyana sehemu za siri darasani mbele ya wanafunzi wenzao huku mwalimu ambaye alikuwa darasani wakati huo akishuhudia naye amenyangÂ’anywa leseni yake ya ualimu.
    Wanafunzi hao wa darasa la nane katika shule moja ya msingi katika mji wa Houston, Texas nchini Marekani wamesimamishwa shule kwa kipindi kisichojulikana baada ya kupatikana na hatia ya kufanya kitendo nje ya maadili ya kishule.

    Wanafunzi hao walinyonyana sehemu za siri mbele ya kundi la wanafunzi wenzao huku mwalimu mmoja akiwa ndani ya darasa hilo hilo akiendelea kuwaelekeza masomo wanafunzi wengine.

    Taarifa zilizotolewa zilisema kwamba baadhi ya wanafunzi walitengeneza duara kumziba mwalimu wao asione kinachoendelea wakati wanafunzi hao wa shule ya msingi wakinyonyana sehemu za siri huku wanafunzi wengi wakishuhudia kitendo hicho.

    Baada ya tukio hilo, mmoja wa wanafunzi alipeleka taarifa kwa mwalimu mkuu wa shule hiyo ambaye alipeleka taarifa polisi.

    Wanafunzi hao walikamatwa na kuwekwa mahabusu katika jela za watoto na walifunguliwa mashtaka mahakamani ya kuharibu utulivu darasani na kufanya kitendo kinyume na maadili mbele ya watu.

    Wanafunzi hao ambao majina yao hayakutajwa kutokana na sababu za kisheria, walikiri makosa yao katika mahakama ya watoto ya Houston.

    Mwanafunzi wa kike alikabidhiwa kwa wazazi wake wakati uchunguzi wa suala hilo ukiendelea huku mwanafunzi wa kiume akiendelea kushikiliwa na polisi.

    Mwalimu aliyekuwa darasani wakati huo ambaye alishindwa kuzuia wanafunzi hao wasiendelee kufanya kitendo hicho, amenyangÂ’anywa leseni yake ya ualimu
     
  2. Kaka Sam

    Kaka Sam JF-Expert Member

    #2
    Dec 24, 2009
    Joined: Jul 29, 2009
    Messages: 543
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    dah, dunia hii inaenda wap jamani..? aaah, Mungu aturehemu.
     
  3. Guyana Halima

    Guyana Halima Member

    #3
    Dec 24, 2009
    Joined: Feb 23, 2009
    Messages: 79
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Tobaaaaaaaaa!!!
     
  4. J

    Jamco_Za JF-Expert Member

    #4
    Dec 24, 2009
    Joined: Jul 14, 2007
    Messages: 1,310
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 135
    I thought it is in tanzania kumbe marekani, haishangazi sana kwani early this year UK mtoto wa miaka 12 alifikiliwa amempa mimba mwenzie wa miaka 13, so ni kitu cha kawaisa
     
  5. Pape

    Pape JF-Expert Member

    #5
    Dec 24, 2009
    Joined: Dec 11, 2008
    Messages: 5,536
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 0
    kama ni huko sishangai...
     
  6. Jayfour_King

    Jayfour_King JF-Expert Member

    #6
    Dec 24, 2009
    Joined: Nov 15, 2009
    Messages: 1,142
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Nadhani hii inatokana na madawa ya kulevya! katika hali ya kawaida kufanya mambo hayo mbele ya watu ni lazima uwe na asilimia fulani ya uhayawani ambao katika hali ya kawaida ni lazima utokane na nguvu ambazo akili ya kawaida haiwezi kudhibiti. Kitu kama hiki hakiwezi kuitwa cha kawaida kwa hali zake zote, fikiria kwamba hata kama ingekuwa kwa watu wazima ingekuwa ni tatizo sembuse watoto.
     
  7. Utingo

    Utingo JF-Expert Member

    #7
    Dec 24, 2009
    Joined: Dec 15, 2009
    Messages: 6,992
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 145
    Sema Mungu akurehemu siyo atu...kwa kuwa kila mtu ana hukumu yake yeye binafsi.
     
  8. Fugwe

    Fugwe JF-Expert Member

    #8
    Dec 24, 2009
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 1,556
    Likes Received: 84
    Trophy Points: 145

    Just wait for few days, months or years, you will hear such dirty things happened in our soil
     
  9. Pape

    Pape JF-Expert Member

    #9
    Dec 24, 2009
    Joined: Dec 11, 2008
    Messages: 5,536
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 0
    hell no...
     
  10. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #10
    Dec 25, 2009
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 36,065
    Likes Received: 14,309
    Trophy Points: 280
    Mhhh...
     
Loading...