Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Wanafunzi wanne wa Chuo Kikuu wauawa kinyama..

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Top Thinker, Oct 9, 2012.

  1. Top Thinker

    Top Thinker Senior Member

    #1
    Oct 9, 2012
    Joined: Sep 8, 2011
    Messages: 173
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    Wanafunzi wanne wa chuo kikuu cha Port Hacourt (UNIPORT) kilichoko nchini Nigeria, wameuawa kinyama kwa kuchomwa moto wakiwa hai, habari zaidi angalia video hii:

    [video]www.youtube.com/watch?v=PCU7WwV3zOE[/video]
     
  2. Facilitator

    Facilitator JF-Expert Member

    #2
    Oct 9, 2012
    Joined: Oct 30, 2010
    Messages: 2,070
    Likes Received: 124
    Trophy Points: 160
    Nimependa avatar yako jombaa.
     
  3. BabaDesi

    BabaDesi JF-Expert Member

    #3
    Oct 9, 2012
    Joined: Jun 30, 2007
    Messages: 2,792
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    ...Waafrika Tumelaaniwa. Yule aliyesema tuna Kasoro Vichwani Mwetu hakukosea, huwa tunamtukana bure tu. Hivi Utachukuaje Vijana wanne wa Chuo Kikuu mmoja akiwa Msichana Uwaue Kishenzi hivi Kuliko hata unavyoweza kuuwa Mbwa Koko,kwa ajili ya madai ya Wizi wa Simu tu ama kwa Kisingizio chochote Kile???? Na Bado Mkuu wa Polisi, Usalama nk wa Eneo hilo bado wakaendelea kuwa Kazini...??? So, SOOO SADDENING !
     
Loading...