Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Wanafunzi wanavyomuangalia vibaya raisi, ipe maneno hii picha

Discussion in 'Jamii Photos' started by howard, Dec 13, 2011.

  1. howard

    howard Senior Member

    #1
    Dec 13, 2011
    Joined: Feb 21, 2011
    Messages: 188
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Jamani kikwete yupo saba saba kwenye maonyesho ya uhuru nimeshindwa kuelewa hawa watoto mbona wameamua kumuangalia raisi kwa mtindo huu????? watoto hawana furaha.jpg
     
  2. kashengo

    kashengo JF-Expert Member

    #2
    Dec 13, 2011
    Joined: Mar 24, 2011
    Messages: 2,517
    Likes Received: 312
    Trophy Points: 180
    watoto hawa hawajachukia ila nahisi hawajala kabisaaaaaa njaaaaa jamani njaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaa
     
  3. Kiranga

    Kiranga JF-Expert Member

    #3
    Dec 13, 2011
    Joined: Jan 29, 2009
    Messages: 34,583
    Likes Received: 5,623
    Trophy Points: 280
    Hivyo ndivyo vichwa, halafu vikim-judge rais vinaona "Rais mwenyewe ndiye huyu?".

    Lakini poker face kwetu ni kawaida, kwa hiyo it's more like Kikwete kashindwa ku break the ice than anything else, pengine watoto waoga.

    In any case, hii ni picha moja tu, sio hata video, kwa hiyo hatujui kama picha ya sekunde iliyofuata wote walicheka au la.
     
  4. ndetichia

    ndetichia JF-Expert Member

    #4
    Dec 13, 2011
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 27,534
    Likes Received: 120
    Trophy Points: 160
    ndio zetu hapo si ajabu wameambiwa waseme maisha mazuri na ccm inajitahidi kuendeleza kutoa elimu..
     
  5. LiverpoolFC

    LiverpoolFC JF-Expert Member

    #5
    Dec 13, 2011
    Joined: Apr 12, 2011
    Messages: 10,956
    Likes Received: 78
    Trophy Points: 145
    Bila shaka hao wanafunzi kuna swali wamemwuliza huyo mwalimu **** akawa anawadanganya. Kazi kweli kweli na kwa hali hii sidhani kama tuta oboa!
     
  6. Ngararimu

    Ngararimu Member

    #6
    Dec 13, 2011
    Joined: Nov 30, 2011
    Messages: 94
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 15
    watoto wa chadema hao angalia hata sare waliyovaa - BLUE - WAO WANAJUA KUWA RAISI WA NCHI HII NI DR. WILBROAD SLAA sasa wanashangaa huyu nani tena mbona anatudanganya kuwa yeye ni raisi wakati hakushinda uchaguzi???? kaaazzzziiii kweli kweli
     
  7. Masikini_Jeuri

    Masikini_Jeuri JF-Expert Member

    #7
    Dec 13, 2011
    Joined: Jan 19, 2010
    Messages: 6,819
    Likes Received: 339
    Trophy Points: 180
    hasa huyu wa mwisho kulia...............ni kama vile anasema..........."kwani asitulete hivi vifaa kule mashuleni badala yake vipo hapa kwenye maonyesho tu?"
     
  8. shanature

    shanature JF-Expert Member

    #8
    Dec 13, 2011
    Joined: Nov 15, 2010
    Messages: 711
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 35
    kama wanasema vile jitu zima,,,,,,,,,,,h*****o
     
  9. DOUGLAS SALLU

    DOUGLAS SALLU JF-Expert Member

    #9
    Dec 13, 2011
    Joined: Nov 13, 2009
    Messages: 7,183
    Likes Received: 1,207
    Trophy Points: 280
    Hawa watoto ni kuwa wamemdharau, halafu wanaogopa kuwa muda wowote anaweza kuwaangukia,si unajua huyu jamaa anaangukaga kama kifa ulongo?
     
  10. Kigogo

    Kigogo JF-Expert Member

    #10
    Dec 13, 2011
    Joined: Dec 14, 2007
    Messages: 19,245
    Likes Received: 32
    Trophy Points: 145
    wamemnunia si aliwambaa wanapata mimba kwa ajili ya kiherehere chao
     
  11. IGWE

    IGWE JF-Expert Member

    #11
    Dec 13, 2011
    Joined: Feb 3, 2011
    Messages: 7,545
    Likes Received: 896
    Trophy Points: 280
    ****** kwa porojo na madaha wala humuwezi,...sasa hapo ndio anafanya nini?
     
  12. NYENJENKURU

    NYENJENKURU JF-Expert Member

    #12
    Dec 13, 2011
    Joined: Feb 11, 2011
    Messages: 1,007
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Huyo karibu na kamera kulia ni kama anasema hivi:HILI BABA SIKUJI JK LINANIKELA YAANI NATAMANI LIONDOKE SAS HIVI HAPA..LIONEE ALAFU KASONYA KIMOYOMOYO..
     
  13. Memo

    Memo JF-Expert Member

    #13
    Dec 13, 2011
    Joined: Jan 17, 2011
    Messages: 2,146
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    mi nilikiwepo, actually, alisema huyo dogo.
    Jamaa ndo akawa anajaribu kujibu kwa kigugumizi.
    Akasema, wanafanya kwa hatua, wamejenga madarasa, watanunua madawati, watanunua vitabu, walimu watafuata, maabara, nyumba za walimu.
    Dogo akauliza utakapomaliza hicho cha mwisho itakuwa mwaka gani??
    Mkwerre akachekaaaaa.......akasema tunajaribu....taratibu tutafika.
     
  14. mgodi

    mgodi JF-Expert Member

    #14
    Dec 13, 2011
    Joined: Nov 5, 2010
    Messages: 1,546
    Likes Received: 70
    Trophy Points: 145
    Mkuu, umenifurahisha sana!!
     
  15. mgodi

    mgodi JF-Expert Member

    #15
    Dec 13, 2011
    Joined: Nov 5, 2010
    Messages: 1,546
    Likes Received: 70
    Trophy Points: 145
    si unamuona lakini ameegemea meza.
     
  16. dony2680

    dony2680 JF-Expert Member

    #16
    Dec 13, 2011
    Joined: Oct 17, 2011
    Messages: 301
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 35
    hata mavi yanarangi ya magwanda ya cdm na yenyewe ni cdm?
     
  17. Katavi

    Katavi Platinum Member

    #17
    Dec 13, 2011
    Joined: Aug 31, 2009
    Messages: 37,597
    Likes Received: 2,780
    Trophy Points: 280
    Wanamuogopa?
     
  18. Narubongo

    Narubongo JF-Expert Member

    #18
    Dec 14, 2011
    Joined: Nov 3, 2010
    Messages: 1,922
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    lab imekarabatiwa na kupangwa kwaaajili ya ugeni mzito, siku ya pili tripod stands,resistor etc zote zinarudi kabatini hapo mnakuja kuziona tena siku ya national exam
     
Loading...