Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Wanafunzi wanapoenda field fafutayo huwakuta mara nyingi sana.

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by luckman, Sep 27, 2011.

  1. l

    luckman JF-Expert Member

    #1
    Sep 27, 2011
    Joined: Oct 11, 2010
    Messages: 1,136
    Likes Received: 106
    Trophy Points: 160
    Tanzania ni nchi ya ajabu na watu wake ni wa ajabu sana, nimeexprience mambo mengi tangu nipo field na sasa nafanya kazi, nimepita mashirika mengi kidogo na nimejifunza kitu,kuna baadhi ya mashirika sanasana ya serikali wanafunzi wanaokwenda field mara nyingi huwa wanatumwatumwa tu na kuonwa kama kwamba hawawezi kufanya chochote kitu ambacho sio kweli na wanasahau wamejifunza vipi,mashirika mengine huwapa uhuru wa kujifunza na hii inatokana na policy ya kampuni, wengine huwa hawawapi cha kufanya na hawawalipi kabisa yani ulivyoingia ndivyo unavyotoka sometime hata chai hupati, mashirika mengine wanawasaidia sana wanafunzi, wanawapa uhuru na kuwalipa kwa siku au kwa mwezi sanasana mabenki, wengine mwanafunzi akiwa msichana na akaonekana kajahaliwa kidogo mama yangu kila afisa atafanya mazoezi na wanafunzi bila kujua hushindwa kujisimamia kwa hofu ya kibarua bila kujua kwa kujiachia au kutoka na mfanyakazi unachafua cv yako kwa maisha ya baadae,wengine huwa wavivu akshajua kaletwa na mtu mkubwa pale au akishatoka na mtu falagha basi kamaliza,wengine hushine na kupata kazi pindi wanapomaliza chuo mfano mmojawapo ni mimi!so wanafunzi mimi napenda sana niwape taadhali mnapokuja huku kuweni watulivu, weka bidii, nasema hivi kwani nimepitia na sasa nawafundihsa kazi vijana wenzangu.yangu ni hayo!
     
Loading...