Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Wanafunzi wanaoendelea na masomo vyuoni ambao hawakuja form online za kuomba mkopo (oras) helsb

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by frozen, Sep 30, 2011.

  1. frozen

    frozen Senior Member

    #1
    Sep 30, 2011
    Joined: Aug 12, 2010
    Messages: 135
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Kwa wanafunzi ambao hawakujaza form za kuomba mkopo kwa wanafunzi wanaoingia mwaka wa 2 na 3,kutokana na matatizo mbali mbali(continuing student) bodi wanasema hawatapata mkopo kwa mwaka wa masomo 2011/2012,, kuna yeyote hapa jamvini mwenye taarifa zaidi..
     
  2. Perry

    Perry JF-Expert Member

    #2
    Sep 30, 2011
    Joined: Feb 24, 2011
    Messages: 9,840
    Likes Received: 522
    Trophy Points: 280
    Kumbe mwenyewe huna uhakika?
     
Loading...