Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Wanafunzi wanane wambaka mwalimu kwa zamu

Discussion in 'Jukwaa la Elimu (Education Forum)' started by Yericko Nyerere, Feb 17, 2012.

  1. Yericko Nyerere

    Yericko Nyerere Verified User

    #1
    Feb 17, 2012
    Joined: Dec 22, 2010
    Messages: 15,228
    Likes Received: 1,379
    Trophy Points: 280
    Wanafunzi wanane wa Shule ya Sekondari Bagamoyo wamefikishwa katika Mahakama ya Wilaya ya Bagamoyo kujibu tuhuma za kumbaka mwalimu wao kwa zamu.

    Katika kesi hiyo iliyojaza umati mkubwa wa wakazi wa eneo hilo, imedaiwa kuwa wanafunzi hao walimbaka mwalimu huyo kwa zamu na kumsababishia maumivu makali.

    Mwendesha Mashtaka wa Polisi, William Mwantela alimwambia Hakimu Mkazi wa Mahakama hiyo, Said Mkasiwa kuwa wanafunzi hao walitenda kosa hilo Januari 16 mwaka huu katika mazingira ya shule hiyo.

    Aliwataja wanafunzi hao kuwa ni Emmanuel Antoni, Fadhili Nassoro, Nassa Yohana, Benjamini Mhina, Yusuph Timothy, Frank Jackson, Frank Kanya na Hamisi Timbwa.
    **
    Mwendesha mashtaka huyo alidai mahakamani hapo kuwa tukio hilo lilitokea shuleni hapo Januari 16 mwaka huu majira ya saa 9:00 jioni.
    *
    Hata hivyo, watuhumiwa hao wote walikana shtaka na kesi hiyo imeahirishwa hadi Februari 29 mwaka huu baada ya mwendesha mashtaka huyo kudai kuwa ushahidi haujakamilika.

    Awali kabla ya kuahirisha kesi hiyo upande wa utetezi ulimwomba hakimu kuruhusu dhamana na hakimu aliruhusu akitaka kila mmoja adhaminiwe na mtu mmoja mwenye hati na kitambulisho ambaye atasaini hati ya dhamana ya Sh2milioni.
    *
    Washitakiwa watatu walifanikiwa kutimiza masharti hayo ya dhamana na wako nje, lakini wengine watatano wameshindwa na kupelekwa rumande hadi kesi hiyo itakapotajwa tena siku iliyopangwa.
     
  2. Taz

    Taz JF-Expert Member

    #2
    Feb 17, 2012
    Joined: Feb 14, 2012
    Messages: 305
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Sijui hizi shule zinafundisha nini kwa kweli. kuna thread ingine ya wanafunzi kumpiga mwalimu na kumtoa meno!
     
  3. Ndumbayeye

    Ndumbayeye JF-Expert Member

    #3
    Feb 17, 2012
    Joined: Jan 31, 2009
    Messages: 3,877
    Likes Received: 430
    Trophy Points: 180
    du,wanatumia mihadarati hao!
     
  4. Nzenzu

    Nzenzu JF-Expert Member

    #4
    Feb 17, 2012
    Joined: Aug 10, 2011
    Messages: 859
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    mwalimu aliyebakwa mbona hajatajwa?
     
  5. Sizinga

    Sizinga JF-Expert Member

    #5
    Feb 17, 2012
    Joined: Oct 30, 2007
    Messages: 7,790
    Likes Received: 292
    Trophy Points: 180
    Hawa wakifika form 4 ndio wa kwanza kuandika madudu, kuchora vikatuni, matusi na kuandika nyimbo za bongo flava kwenye booklet!! Sishangai hata kidogo!!
     
  6. nitonye

    nitonye JF-Expert Member

    #6
    Feb 17, 2012
    Joined: Dec 18, 2011
    Messages: 7,164
    Likes Received: 462
    Trophy Points: 180
    Huu mtindo wa watu kupigwa mtungo halafu wanasingizia wamebakwa kwa sababu ya aibu
     
  7. Mtoboasiri

    Mtoboasiri JF-Expert Member

    #7
    Feb 17, 2012
    Joined: Aug 6, 2009
    Messages: 5,107
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 0
    Sheria haziruhusu kutaja jina la mbakwaji.
     
  8. meningitis

    meningitis JF-Expert Member

    #8
    Feb 17, 2012
    Joined: Nov 17, 2010
    Messages: 7,326
    Likes Received: 142
    Trophy Points: 160
    wengi wa wanafunzi wa bagamoyo ni wasukuma.hivi wasukuma wana tabia ya kubaka?
     
  9. Bigirita

    Bigirita JF-Expert Member

    #9
    Feb 17, 2012
    Joined: Feb 12, 2007
    Messages: 13,582
    Likes Received: 332
    Trophy Points: 180
    halafu wanataka matokeo ya form four yawe siri.........pambafu!!!1
     
  10. C

    CHUAKACHARA JF-Expert Member

    #10
    Feb 17, 2012
    Joined: Jun 3, 2011
    Messages: 11,632
    Likes Received: 3,351
    Trophy Points: 280
    Sheria hairuhusu kumtaja mfanyiwa, uwe unasoma sheria kidogo for leisure!!
     
  11. papason

    papason JF-Expert Member

    #11
    Feb 17, 2012
    Joined: Sep 14, 2010
    Messages: 1,821
    Likes Received: 131
    Trophy Points: 160
    Wasukuma tulisha acha mambo ya 'chagulaga'!

    Hivi kwenye karne hii ya 21 mitungo bado ipo kweli? wakati 'viburudisho' viko bwerere kila kona
     
  12. Kigogo

    Kigogo JF-Expert Member

    #12
    Feb 17, 2012
    Joined: Dec 14, 2007
    Messages: 19,245
    Likes Received: 32
    Trophy Points: 145
    hakuna mihadarati walimu wamezidi kuvaa visketi vifupi ndo maana madogo wanapata mzuka wanawapakaza maticha gundi mwanzo mwishoo...
     
  13. Mwali

    Mwali JF-Expert Member

    #13
    Feb 17, 2012
    Joined: Nov 9, 2011
    Messages: 7,032
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 0
    wanyongwe!!!
     
  14. Kigogo

    Kigogo JF-Expert Member

    #14
    Feb 17, 2012
    Joined: Dec 14, 2007
    Messages: 19,245
    Likes Received: 32
    Trophy Points: 145
    i full agree with you..hajabakwa atakuwa alimzimia dogo dogo akaitisha mtungo sasa anaona aibu ndo anasema kabakwa
     
  15. Kigogo

    Kigogo JF-Expert Member

    #15
    Feb 17, 2012
    Joined: Dec 14, 2007
    Messages: 19,245
    Likes Received: 32
    Trophy Points: 145
    kwa sababu gani wanyongwe...Hawana kosa
     
  16. Angel Msoffe

    Angel Msoffe JF-Expert Member

    #16
    Feb 17, 2012
    Joined: Jun 21, 2011
    Messages: 6,800
    Likes Received: 63
    Trophy Points: 145
    alibakiwa eneo gani? Kichakani, bararani,uchochoroni au nyumbani kwake?
     
  17. assa von micky

    assa von micky Senior Member

    #17
    Feb 17, 2012
    Joined: Jan 19, 2011
    Messages: 144
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    hukumu atatoa hakimu
     
  18. roby2006

    roby2006 JF-Expert Member

    #18
    Feb 17, 2012
    Joined: Sep 30, 2011
    Messages: 399
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 35
    Walimu wenyewe nao wanachangia viwalimu vya siku hizi vi csta du alafu wanavaa nguo za mitego chaki ikidondoka akiiokota huku nyuma anawaachia balaa hao wanafunzi wataacha kummezea mate
     
  19. nitonye

    nitonye JF-Expert Member

    #19
    Feb 17, 2012
    Joined: Dec 18, 2011
    Messages: 7,164
    Likes Received: 462
    Trophy Points: 180
    Huyu atakuwa alipelekwa magetoni kama alipigwa kidogo na valuu watu wakala mzigo
     
  20. Mamndenyi

    Mamndenyi JF-Expert Member

    #20
    Feb 17, 2012
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 27,234
    Likes Received: 1,904
    Trophy Points: 280
    Na ajabu ilikuwa saa 9 alasiri.

    Kashifa kama hizi zinaiendea wizara ya elimu moja kwa moja.

    China walipotengeneza maziwa ya watoto yenye sumu hata waziri ya viwanda
    aliwajibika.
     
Loading...