Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Wanafunzi waliofukuzwa warudiswe.....wabunge vijana

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Mtende, Feb 1, 2012.

  1. Mtende

    Mtende JF-Expert Member

    #1
    Feb 1, 2012
    Joined: Sep 27, 2010
    Messages: 3,983
    Likes Received: 234
    Trophy Points: 160
    wadau nimepata faraja sana baada ya kuona wabunge vijana wameungana ndani ya ukumbi wa bunge kutetea maslahi ya vijana ikiwa ni pamoja na ajira, elimu, ardhi pamoja na ushirikiswaji,

    katika mazungumzo yao,wabunge vijana wameishinikiza wizara ya elimu kuwarudisha wanafunzi wote waliofukuza UDSM kutokana na mgomo wa kudai mikopo
     
  2. Kirode

    Kirode JF-Expert Member

    #2
    Feb 1, 2012
    Joined: Mar 25, 2011
    Messages: 3,575
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    nimewapenda sana leo zaidi nkosamali.
     
  3. Joseph

    Joseph JF-Expert Member

    #3
    Feb 1, 2012
    Joined: Aug 3, 2007
    Messages: 3,477
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    Ndio tunataka kuona mambo ya maana kama haya ambayo yanaigusa jamii na kutatua matatizo kuliko kuendekeza siasa sizizokuwa na maana,inauma sana kuona hata pale kwenye jambo la maslahi ya nchi wabunge wengi wa ccm hupinga kwa kuwa tu wameambiwa na viongozi wao wa chama kupinga bila kujali wananchi waliowachagua na kuwatuma.
    Hongera sana wabunge vijana ila isiishie tu kuongea humo bungeni bali pangeni ratiba ya kwenda kumuona waziri mkiwa pamoja mpaka kieleweke.
     
  4. tindikalikali

    tindikalikali JF-Expert Member

    #4
    Feb 1, 2012
    Joined: Jan 14, 2011
    Messages: 4,887
    Likes Received: 63
    Trophy Points: 135
    fanyeni kweli huko bungeni, haiwezekani watu wanaodai mikopo wafukuzwe badala ya kupewa mikopo.
     
  5. Barubaru

    Barubaru JF-Expert Member

    #5
    Feb 1, 2012
    Joined: Apr 6, 2009
    Messages: 7,163
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 0
    kwani kudai haki ni kosa siku hizi huko Tanganyika?. Bali wanataka Haki iombwe na kubembelezwa.

    kazi ipo.
     
  6. m

    mgeni wenu JF-Expert Member

    #6
    Feb 1, 2012
    Joined: Jan 2, 2012
    Messages: 3,670
    Likes Received: 613
    Trophy Points: 280
    Naskia jioni wazee wanajibu mapigo
     
  7. Ambitious

    Ambitious JF-Expert Member

    #7
    Feb 1, 2012
    Joined: Dec 26, 2011
    Messages: 2,014
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 135
    Ehhhh!!Moto utawaka tena hapa.
     
  8. Gwota

    Gwota JF-Expert Member

    #8
    Feb 1, 2012
    Joined: Mar 3, 2011
    Messages: 204
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Elezeni basi ilikuaje huko bungeni kwa wale ambao hatukusika tuelewe
     
  9. Mtende

    Mtende JF-Expert Member

    #9
    Feb 3, 2012
    Joined: Sep 27, 2010
    Messages: 3,983
    Likes Received: 234
    Trophy Points: 160
    kufukuza wanafunzi wanaodai haki ni defensive mechanism ya serikali hawana njia nyingine ya kutatua matatizo zaidi ya kufukuza, hii serikali legelege sana
     
Loading...