Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Wanafunzi waliofukuzwa UDSM ni mkono wa JK

Discussion in 'Jukwaa la Elimu (Education Forum)' started by tindikalikali, Dec 15, 2011.

  1. tindikalikali

    tindikalikali JF-Expert Member

    #1
    Dec 15, 2011
    Joined: Jan 14, 2011
    Messages: 4,887
    Likes Received: 63
    Trophy Points: 135
    Kuna tetesi zilizoenea huku mtaani na pale UDSM kwamba hii fukuza fukuza ya wanafunzi ni malipizi ya JK baada ya kuzomea alivyoenda kupewa degree ya heshima. Inasemekana Museven alimuuliza JK "hawa wanaokuzomea unawalipia ada?" JK alijibu "ndiyo" Museven aliendelea "ingekuwa Uganda ningewafukuza wote hawa na kudahili wengine"...Je inawezekana JK alifuata ushauri wa Museven? Maana wanaomjua wanadai ni mtu wa visasi sana. Nawasilisha.
     
  2. U

    Uwezo Tunao JF-Expert Member

    #2
    Dec 15, 2011
    Joined: Nov 14, 2010
    Messages: 6,948
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Una semaje vile? Ndio visasi kwa ajili ya siku ile ya graduation sio?
     
  3. L

    LAT JF-Expert Member

    #3
    Dec 15, 2011
    Joined: Nov 20, 2010
    Messages: 4,524
    Likes Received: 41
    Trophy Points: 0
    hiyo doctorate ya g-str... bado tena aweke visasi, hakunaga kweli kweli
     
  4. only83

    only83 JF-Expert Member

    #4
    Dec 15, 2011
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 5,020
    Likes Received: 59
    Trophy Points: 145
    Utawala wa UDOM uliwai tamka...."TUTASAFISHA VIJANA WOTE WA CHADEMA" na wakati wanatoa kauli hii hawakusema kama migomo ya vyuo vikuu ni nguvu ya CHADEMA...Tatizo wanafanya kazi kwa kulipa visasi na hii inawabebesha mizigo watu wasio na hatia...Uwezi kukataa ukiambiwa kuwa huu ni mkono wa JK kama wateule wake wanatamka "TUTASAFISHA VIJANA WOTE WA CHADEMA" unategemea nini?
     
  5. Linyakalumbi

    Linyakalumbi JF-Expert Member

    #5
    Dec 15, 2011
    Joined: Jul 28, 2011
    Messages: 247
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Historia itakuja msuta tu.Watu hawana pesa wataishije?Rais kutwa kiguu na njia!!!!Lakini Hawezi laumiwa pekee yake,Prof.wa siasa Mukandara Kuongoza pale kusikohitaji siasa nalo ni Ombwe la kiungozi.Tazama japo hata wakati wa Luhanga kulikuwa na migomo lakini haikuwa so critical to that pointi.Kwangu Mimi hata Mukandara ni JANGA la kitaifa kwa Elimu ya nchi hii!!!!Poleni vijana wezangu mliofukuzwa,Wanasonga mbele kurudisha nyuma elimu yetu.Kama Edward Ngoyai Lowassa ni MCHAFU,basi Jakaya Mrisho Kikwete ndio UCHAFU WENYEWE!!!
     
  6. B

    Bajabiri JF-Expert Member

    #6
    Dec 15, 2011
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 9,755
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    Mh,
    mu 7 alimuuliza pale nkrumah au mlimani city?
     
  7. B

    Bajabiri JF-Expert Member

    #7
    Dec 15, 2011
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 9,755
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    Lakin rwekaza anatekeleza maagizo tu,ushkaj ndo unapoleta athar
     
  8. k

    kaeso JF-Expert Member

    #8
    Dec 15, 2011
    Joined: Mar 22, 2011
    Messages: 551
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Hili suala la vyuo vikuu ni janga la kitaifa, inabidi viongozi wa serikali wachukue hatua za haraka kurejesha hali ya amani vyuoni. La sivyo muda si mrefu tutaingia katika machafuko maana hao vijana wanaosumbuliwa vyuoni wakiamua kuingia mtaani nchi haitatawalika tena.JK inabidi aache tabia zake za visasi kama ni kweli analipiza kisasi.
     
  9. MkimbizwaMbio

    MkimbizwaMbio JF-Expert Member

    #9
    Dec 15, 2011
    Joined: Nov 16, 2010
    Messages: 872
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Tatizo vijana wa chuo siku hizi zaifu sana. Wenzao wamefukuzwa, wao eti leo wameingia darasani.
    Hiki kizazi ovyo kabisa. Msiwasaliti wenzenu pamabaneni!!!!
     
  10. Songambele

    Songambele JF-Expert Member

    #10
    Dec 15, 2011
    Joined: Nov 20, 2007
    Messages: 2,779
    Likes Received: 511
    Trophy Points: 280
    Mvunje vioo vya magari ya waganga njaa wenzenu walioungaunga kuanza biashara, muharibu mali za chuo na muumize watu muachiwe ili tu muanzishe zengwe la siasa msiguswe! Hakunaga mambo haya, wenzenu tulikuwa na kunji za maana hakivunjwi kitu wala kuumia mtu na madai yanatekelezwa.
    Mbona Zito alikuwapo kwenye kunji za ukweli si mjifunze kutoka kwake.
     
  11. dhahabuinang'aa

    dhahabuinang'aa Senior Member

    #11
    Dec 15, 2011
    Joined: Aug 10, 2011
    Messages: 134
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    serikali ya kifisadi,kandamizi,ya kiuaji,nyonyaji wanashindwa kushindana na CDM kwa sera ina kandamiza demokrasia.aibu
     
  12. tindikalikali

    tindikalikali JF-Expert Member

    #12
    Dec 15, 2011
    Joined: Jan 14, 2011
    Messages: 4,887
    Likes Received: 63
    Trophy Points: 135
    ilikuwa Nkurumah mkuu
     
  13. GeniusBrain

    GeniusBrain JF-Expert Member

    #13
    Dec 15, 2011
    Joined: Nov 3, 2010
    Messages: 4,321
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135
    Hapa wala hakuna mkono wa JK, hawa vijana walaumiwe wenyewe kwa kutumikishwa na wana siasa kwa manufaa yao wenyewe, sasa huo ndio mshahara wa kutumikishwa na wajilaumu wenyewe kwa ulemavu wa fikra zao .

     
  14. dhahabuinang'aa

    dhahabuinang'aa Senior Member

    #14
    Dec 15, 2011
    Joined: Aug 10, 2011
    Messages: 134
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Na BUKOBA kuna wafunzi 5 wamefukuzwa shule walihudhuria kongamano liliandaliwa na CDM wamefukuzwa hii serikali ni nuksi
     
  15. B

    Bajabiri JF-Expert Member

    #15
    Dec 15, 2011
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 9,755
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    Ila museven anachoshangaa ni kipi?
    Hata yeye na Maghembe walilamba zomeazomea hapohapo nkrumah!
     
  16. tindikalikali

    tindikalikali JF-Expert Member

    #16
    Dec 15, 2011
    Joined: Jan 14, 2011
    Messages: 4,887
    Likes Received: 63
    Trophy Points: 135
    mh hiyo kali nayo.
     
  17. tindikalikali

    tindikalikali JF-Expert Member

    #17
    Dec 15, 2011
    Joined: Jan 14, 2011
    Messages: 4,887
    Likes Received: 63
    Trophy Points: 135
    wangekuwa wanajiuliza kwanini wanazomewa wangepata suluhisho. Wanasahau kwamba ujasiri ni suala la wakati, wakati ukifika huwa hakuna vizuizi.
     
  18. d

    dada jane JF-Expert Member

    #18
    Dec 15, 2011
    Joined: Dec 8, 2011
    Messages: 566
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kuishi bila stahiki zao ni kusukumwa na wanasiasa! Mbona wabunge wanadai posho kutokana na maisha kupanda. Wao wanasukumwa na nani? Suala ni kutafuta kiini cha tatizo mwisho wa siku wanaenda kuunda genge la kuwafungia watu wawafundishe kuvuta bangi kama pakstan. Nje inajulikana kama madrasa. Sie yetu macho.
     
  19. Mvaa Tai

    Mvaa Tai JF-Expert Member

    #19
    Dec 15, 2011
    Joined: Aug 11, 2009
    Messages: 5,330
    Likes Received: 594
    Trophy Points: 280
    JK siyo mtu wa visasi na siyo mtu wa kuendesha ofisi kimajungu na fitina watu hawajamuelewa ndiyo maana wanavumisha kwamba yeye ndiyo alikuwa anamchafua Dr Salim na Sumaye kwa njia za propaganda na magazeti ili aweze kupita yeye kuwa Rais, na wengine wanavumisha kwamba ni mbinafsi anashirikiana na watu katika kufanya maovu lakini akipata tu anachokitaka anakugeuka hata kama itamaanisha uawe au ufe kisiasa kama inavyodaiwa kamgeuka Lowassa, kwahiyo na hisi hata hii wanafunzi siyo kwamba analipiza kisasi na wengine wanaenda mbali kwamba katika kipindi chake swala la udini lipo juu sana kutokana na uwezo wake mdogo wa kuongoza nchi hivyo kuamua kuingiza propaganda za kidini kama defensive mechanism
     
  20. B

    Bajabiri JF-Expert Member

    #20
    Dec 15, 2011
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 9,755
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    Hahahahahah
    mdau unatania nin?
     
Loading...