Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Wanafunzi wa washindwa kufanya Necta Kasulu Kigoma, source TBC

Discussion in 'Jukwaa la Elimu (Education Forum)' started by Mupirocin, Oct 9, 2012.

  1. Mupirocin

    Mupirocin JF-Expert Member

    #1
    Oct 9, 2012
    Joined: Jan 28, 2011
    Messages: 1,597
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135
    Taarifa ya habari ya TBC1 imeonyesha wanafunzi 36 wameshindwa kufanya mtihahani wa Taifa unaondelea wa kidato cha nne, kisa eti hawakufaulu mtihani wa std 7 four years ago. Kisa eti hawakupata alama 100 mtihani wa std 7.
    My take
    1. ilikuwaje wakaandikishwa wakati wanaanza kidato cha kwanza kama kilikuwa ndo kigezo
    maswali yapo mengi sana kuhusu hii issue.
    Serikali iache kuwapotezea wanafunzi muda, wale waliopo private walifikisha huo wastani.
     
  2. m

    mnyinda JF-Expert Member

    #2
    Oct 10, 2012
    Joined: Sep 25, 2012
    Messages: 277
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hata mimi nimeshangaa tokea walipoingia fom on inamaana hawakulijua hilo?au niule ulegelege wa serekali yetu?vituvingine vinatia haibu,wadau wa elimu hebu fungukeni juuya hili?
     
  3. M

    MICHO THOMAS BK Member

    #3
    Oct 10, 2012
    Joined: Jun 2, 2012
    Messages: 50
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hilo si tatizo la kulaumu serikali maana hopo ni tatizo la watoto wenyewe na wakuu wa shule husika.Serikali imeweka vigezo lazima vifuatwe kama wameenda kinyume na taratibu kaz kwa wazaz kuwaburuza wakuu wa shule mahakamani.
     
  4. m

    mnyinda JF-Expert Member

    #4
    Oct 10, 2012
    Joined: Sep 25, 2012
    Messages: 277
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    hiyo shule inasimamiwa nanani?nikwanini kuwepo na mkaguzi wa shule mtihani wa fom to walipitaje?usimamisi ndio m,bofu na msimamisi wa shule ni serekali,
     
Loading...