Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

wanafunzi wa vyuo vikuu (wanawake)

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Kimbweka, Dec 19, 2010.

  1. Kimbweka

    Kimbweka JF-Expert Member

    #1
    Dec 19, 2010
    Joined: Jul 16, 2009
    Messages: 8,610
    Likes Received: 31
    Trophy Points: 145
    Nimekuwa nikisikilza kimasomaso BBC kuwa lecturers wa vyuo huwataka kimapenzi mabinti wasomao vyuoni na kama wakikataa wanawafelisha . Pia kuna kina dada ambao hujilengesha moja kwa moja kwa lectures ili kuwapata kimapenzi wawezeshwe kufaulu mitihani yao.
    Imeniuma sana na kuona wakina dada wanadhalilishwa na kujidhalilisha katika hili
    Je Wadau mnasemaje kuhusu hili?
     
  2. Pasco_jr_ngumi

    Pasco_jr_ngumi JF-Expert Member

    #2
    Dec 19, 2010
    Joined: Nov 20, 2010
    Messages: 1,797
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    Nyie kwa kulalamika,loh. Kila m2 anakula kwa urefu wa kamba yake. Waache wale kukuz.... mbona sekondar matcha wanalamba madent, ni k2 cha kawaida!
     
  3. Kimbweka

    Kimbweka JF-Expert Member

    #3
    Dec 19, 2010
    Joined: Jul 16, 2009
    Messages: 8,610
    Likes Received: 31
    Trophy Points: 145
    Sio kulalamika ni kudhalilishwa/kujidhalilisha
    Kama ni kula kwa urefu wa kamba basi mkeo atamuhonga shetani asiingie motoni
    Pia si kitu cha kawaida:A S-alert1: kwa maana wenyewe wamekiri ni vibaya
     
  4. Elli

    Elli JF-Expert Member

    #4
    Dec 19, 2010
    Joined: Mar 17, 2008
    Messages: 23,750
    Likes Received: 4,498
    Trophy Points: 280
    Mmmh kila jaribu ni gumu ila la kutongozwa....
     
  5. semango

    semango JF-Expert Member

    #5
    Dec 19, 2010
    Joined: Aug 24, 2010
    Messages: 531
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Wanawake ni viumbe dhaifu na ndio maana wanahitaji empowerment.most of the empowerment steps huwa zina-involve udhalilishaji tu
     
  6. Kimbweka

    Kimbweka JF-Expert Member

    #6
    Dec 19, 2010
    Joined: Jul 16, 2009
    Messages: 8,610
    Likes Received: 31
    Trophy Points: 145
    Ni kweli mkuu
    Hata nilipokuwa nasikiliza , most of their comments were based on kudhalilishwa
    Sasa na mshangaa huyo jamaa anayesema anakula kwa urefu wa kamba "wapi na wapi?"
    Wewe dada yako au mama yako akienda chuo afanyiwe hivyo "utasema anakula kwa urefu wa kamba yake" Tuwe na majibu yenye msingi bana:A S-alert1:
     
  7. Chimunguru

    Chimunguru JF-Expert Member

    #7
    Dec 19, 2010
    Joined: May 3, 2009
    Messages: 9,816
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 160
    ma Dent wanaliwa sana tuuuuu
     
  8. NILHAM RASHED

    NILHAM RASHED JF-Expert Member

    #8
    Dec 19, 2010
    Joined: Nov 29, 2010
    Messages: 1,629
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    subhana llah so sad wallah!!! sasa niulize government ya tz inaongozwa kimaadili yote mawili cristian and islam au haina hata moja mana mambo yasingekuwa namna hii mimi huku niliko sikuwahi kuskia mambo kama hayo wallah kwanza beside waalimu wote wa unii ni wazee sasa jamani si kunanihi huku,,,,,,,,,,????
     
  9. Eeka Mangi

    Eeka Mangi JF-Expert Member

    #9
    Dec 19, 2010
    Joined: Jul 27, 2008
    Messages: 3,182
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Una bahati wewe! Ungekuwa huku ningetafuta chuo hicho wasomea afu ungefeli tu ka hutaki kunanihii. Maana hao wazee hutaka embe bichi.
     
  10. Nyani Ngabu

    Nyani Ngabu Platinum Member

    #10
    Dec 19, 2010
    Joined: May 15, 2006
    Messages: 65,182
    Likes Received: 16,164
    Trophy Points: 280
    Lakini hao kina dada si ni watu wazima? Sasa kaa mtu anajilengesha mwenyewe hilo ni juu yake. Sasa kama kuna walimu ambao hutaka kupewa ngono ili watoe maksi nzuri hao ni wavunjaji wa miiko ya kazi zao na wanapaswa kuadhibiwa.
     
  11. Kimbweka

    Kimbweka JF-Expert Member

    #11
    Dec 19, 2010
    Joined: Jul 16, 2009
    Messages: 8,610
    Likes Received: 31
    Trophy Points: 145
    Haswaaaa ila watendewa huona aibu kusema wazi wazi sijui wanaogopa nini?
     
  12. NILHAM RASHED

    NILHAM RASHED JF-Expert Member

    #12
    Dec 19, 2010
    Joined: Nov 29, 2010
    Messages: 1,629
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    hee we babu?????
     
  13. Nyani Ngabu

    Nyani Ngabu Platinum Member

    #13
    Dec 19, 2010
    Joined: May 15, 2006
    Messages: 65,182
    Likes Received: 16,164
    Trophy Points: 280
    Tehetehteh....Nilham bwana hahaaaa
     
  14. Eeka Mangi

    Eeka Mangi JF-Expert Member

    #14
    Dec 19, 2010
    Joined: Jul 27, 2008
    Messages: 3,182
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Naam mie babu na bado ni lecturer nafundisha vyuo vingi tu. Ukija huku ntafute PHD yako haitakuwa tabu ati!
     
  15. NILHAM RASHED

    NILHAM RASHED JF-Expert Member

    #15
    Dec 19, 2010
    Joined: Nov 29, 2010
    Messages: 1,629
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    basi usicheke sana ntaulizwa nimekufanyaje?????
     
  16. NILHAM RASHED

    NILHAM RASHED JF-Expert Member

    #16
    Dec 19, 2010
    Joined: Nov 29, 2010
    Messages: 1,629
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    ata stakutafuta tena bye,,,,lol,,
     
  17. Gaijin

    Gaijin JF-Expert Member

    #17
    Dec 19, 2010
    Joined: Aug 21, 2007
    Messages: 11,849
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 0
    Hata kujipeleka mwenyewe na mwalimu akaku ninihiniya tayari ni kosa la kimaadili katika nchi za nje.

    Mwalimu lazima awe na mipaka na nini anafanya na wanafunzi wake hata kama watu wazima
     
  18. NILHAM RASHED

    NILHAM RASHED JF-Expert Member

    #18
    Dec 19, 2010
    Joined: Nov 29, 2010
    Messages: 1,629
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    wallah,,,,that's 4really i wonder when i saw dis news kwanza how comes mwalimu na mwanafunzi subhana llah,,
     
  19. m

    mamakunda JF-Expert Member

    #19
    Dec 19, 2010
    Joined: Jul 4, 2010
    Messages: 371
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Kwa upande wangu nadhani mambo ya kufelishwa eti umemkataa lecturer? inaweza kuwepo lakini kwa wanawake ambao hawana msimamo, wewe kama umefanya kazi yako vizuri na majibu ni yenyewe atakufelishaje? vyombo vya kutetea wanafunzi si vipo? Labda na wewe ukiwa na hako ka roho ka uzinzi utafanya, lakini kama kweli unauchukia uzinzi mie nadhani haki itatendeka hata Mungu atakuwa upande wako.
    Kwa wale wanaojilengesha na wenyewe wapo wanaotaka vitu vya mtelemko, na hii tabia inaendelea hata huko makazini watu kama hao wapo katika jamii zetu. Kwake kutoa rushwa ya ngono haoni tatizo kabisa. Kama dada atakuwa na msimamo thabiti hakika hawezi kufelishwa kabisa!! Kwani huyo lecturer naye haogopi kufukuzwa kazi?
     
  20. Eeka Mangi

    Eeka Mangi JF-Expert Member

    #20
    Dec 19, 2010
    Joined: Jul 27, 2008
    Messages: 3,182
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Ukistaajabu ya Eeka mangi utayaona Nilhad Rashed. We njoo tu bana ntakusamehe. Babu huwa anawapenda wajukuu zake ati!
     
Loading...