Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Wanafunzi wa vyuo vikuu vya iringa waunda shirikisho la wanachadema-iringa

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by PAMBANA, Mar 10, 2011.

  1. P

    PAMBANA Member

    #1
    Mar 10, 2011
    Joined: Oct 21, 2010
    Messages: 74
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kweli chama cha CHADEMA kinazidi kujiwekea hazina ya wasomi hapa nchini na kinakubalika kwa asilimia kubwa sana kwa wanafunzi wa vyuo vikuu. Hivi karibuni wanafunzi wanachama na wakereketwa wa vyuo vikuu vya hapa mjini Iringa kwa maana ya Chuo cha Tumaini,Mkwawa na RUCO waliunda shirikisho la wanafunzi wanachama na wakereketwa wa CHADEMA.Shirikisho hili linaitwa IRINGA UNIVERSITIES AND COLLEGES CHADEMA NETWORK lipo chini ya uongozi wa CDM wilaya ya Iringa Mjini.Wana mikakati mingi kukuza na kukijenga chama hapa Iringa kwa kueneza sera na kuwaelimisha vijana wenzao.Pia wanataka kuhakikisha wanashirikiana na mbunge Mh.P.Msigwa kukieneza chama na kufungua matawi vijijini.Hivi karibuni kutakuwa wataandaa kongamano la katiba ambalo litaambatana na kulizindua rasmi shirikisho hili ambapo watawaalika viongozi wa chama wa kitaifa kwa ajili ya kongamano hilo.

    Tafadhali naomba kuwafahamisha wana CDM walioko humu ambao mlikuwa hana taarifa hizi.

    CHADEMA INAJIVUNIA NGUVU YA UMMA :rain:
     
  2. M

    Mfwatiliaji JF-Expert Member

    #2
    Mar 10, 2011
    Joined: Oct 5, 2007
    Messages: 1,326
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Ni habari njema kwani wasomi wanawajibika kuwa chachu ya mageuzi, demokrasia na maendeleo katika jamii
     
  3. Josh Michael

    Josh Michael JF-Expert Member

    #3
    Mar 10, 2011
    Joined: Jun 12, 2009
    Messages: 2,525
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Safi sana na safari njema ya demokrasia ya kweli Tanzania na pia tuna Imani kubwa sana ya CHADEMa Tanzania nakuona jinsi gani tunaweza kufanya siasa za ushindani Imara Tanzania
     
  4. Kurunzi

    Kurunzi JF-Expert Member

    #4
    Mar 10, 2011
    Joined: Jul 31, 2009
    Messages: 3,593
    Likes Received: 40
    Trophy Points: 145
    Inatia moyo,
     
  5. p

    plawala JF-Expert Member

    #5
    Mar 10, 2011
    Joined: Jan 10, 2011
    Messages: 627
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Iringa,Mbeya,Kagera,Mwanza,Arusha nk
    Nguvu ya umma hiyoo.......
     
  6. nsimba

    nsimba JF-Expert Member

    #6
    Mar 10, 2011
    Joined: Oct 7, 2010
    Messages: 785
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    safi sana, keep it up
     
  7. Architect E.M

    Architect E.M JF-Expert Member

    #7
    Mar 10, 2011
    Joined: Nov 15, 2010
    Messages: 785
    Likes Received: 65
    Trophy Points: 45
    im proud to be a true and active member of CHADEMA
     
  8. Donyongijape

    Donyongijape JF-Expert Member

    #8
    Mar 10, 2011
    Joined: May 28, 2010
    Messages: 1,397
    Likes Received: 36
    Trophy Points: 145
    nice, nccr, udp, tlp etc nao wajifunze
     
  9. g

    gidytitus JF-Expert Member

    #9
    Mar 11, 2011
    Joined: Oct 4, 2010
    Messages: 333
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 33
    Exllent! Inatia moyo na hamasa zaid, Tumain university Arusha nas tunaenda kuanzisha!
    GUD wana CDM wasomi, mnafaa kuwa chachu ya mabadiliko, we ni the real changes!
     
  10. Gagurito

    Gagurito JF-Expert Member

    #10
    Mar 11, 2011
    Joined: Feb 11, 2011
    Messages: 5,618
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    vizuri sana, siasa yatakiwa mjifunze mkiwa vyuoni ili mkitoka tu, mnatekeleza coz mtakuwa mmekomaa. Vijana tuungane pia tuwe makin na viongozi mamluki!
     
  11. Horseshoe Arch

    Horseshoe Arch JF-Expert Member

    #11
    Mar 11, 2011
    Joined: Aug 10, 2009
    Messages: 9,275
    Likes Received: 2,437
    Trophy Points: 280
    makaburu wa Tanzania ni wale wanaojiita wazawa,wenye uchungu na nchi hii,wanaopendekeza jembe la shilingi 2500 kwa mkulima ilihali wakimiliki magari ya anasa! Wakati wa mabadiliko ndio huu!
     
  12. U

    Uwezo Tunao JF-Expert Member

    #12
    Mar 11, 2011
    Joined: Nov 14, 2010
    Messages: 6,948
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Hongereni sana wanafunzi wa Vyuo Vikuu hasa wa huko Mkoani Iringa kwa kuwa juhudi zenu katika muitiko wa kuleta mabadiliko ya kweli nchini yametambulika!!!

    Hakika ni wakati mwafaka wanafunzi wote wa vyuo vikuu nchini kunyanyuka kusimama mstari wa mbele kuhesabiwa kuwa ni sehemu muhimu sana katika kundi linalopanuka kila kukicha TUKIJIANDAA VILIVYO KULINYIMA PUMSI GENGE LA FISADI NCHINI hivi karibuni.
     
  13. mchillo

    mchillo JF-Expert Member

    #13
    Mar 11, 2011
    Joined: Oct 13, 2010
    Messages: 424
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 35
    I won't be surprised to hear Kikwete or one of his surrogates condemning those student's involvement in politics as they are very quick to forget that for decades CCM has been having party branches in colleges and it was only last year Kikwete boasted of UDOM students sponsoring his campaigns to Presidency.
    With such moves from the elite, victory from CCM hegemony is assured. Bravo our youths, the genuine pride of our nation.
     
  14. U

    Uwezo Tunao JF-Expert Member

    #14
    Mar 11, 2011
    Joined: Nov 14, 2010
    Messages: 6,948
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Nitafuatilia kwa hamu zaidi hizi ahadi za wanavyuo wachukia UFISADI mlioko huko makao makuu ya mabadiliko nchini - jiji la Arusha kwa machaliii na aina ya mikakati bunifu mtakazojitokeza nazo kama wale wenzenu wa Iringa kuliangamiza kabisa hili genge sugu mafisadi nchini kwa kuwaamsha Watanzania kila pembe ya chi kusema 'MAFISADI ONDOKENI NYOTE LEO'!!!

    Japo ahadi ni deni, muziki wa Mkoa wa Arusha siku zote usipime, ni muziki munene ya uhakika hakuna mfano wake!!!
     
  15. U

    Uwezo Tunao JF-Expert Member

    #15
    Mar 11, 2011
    Joined: Nov 14, 2010
    Messages: 6,948
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    CCM KIANZA CHOKOCHOKO JUU YA CHADEMA NA VYOMBO VYA DOLA KUTEKELEZA
    AZMA YENU NA BASI SISI WANANCHI TUTAMALIZIA KWA
    UFASAHA ZAIDI PICHA NZIMA HIVI KARIBUNI


    Mheshimiwa Kikwete kidogo kachanganya mada hapa: kati ya Chama (CCM) kilichoshiriki, kupanga na kutekeleza njama za kuwapora wananchi HAKI YA KUCHAGUA viongozi wanaowapenda , upande mmoja, na kwa upande kuna chama (CHADEMA) kinachotekeleza wajibu wake wa kikatiba kushiriki kwenye kupiga mayowe kwa njia ya maandamano ya amani kote nchini kwa kudai kwa uchungu mkali kwamba Watanzania TUMEPORWA HAKI YETU YA MSINGI kikatiba; mpaka hapo ni chama gani kinastahili kufutwa usajili na kuchukuliwa hatua zote na vyombo vya dola???

    Mbele ya 'Nguvu ya Umma' hakuna cha John Tendwa na ukada wake kwa CCM, Mrema na fadhila yake kwa uenyekiti wa kamati ya bunge, wala hakuna cha Maswahiba kama Said Mwema wala nani. Tunawasubirini kwa hamu muanze mchezo mzima ili mtakapoandika moja sisi tutaandika kumi na kuendelea.

    Chonde msikose kutekeleza amri na busara za Kanali Kikwete, Kapteni Chiligati na Luteni Kanali Makamba maana hiyo ni HARUSI AMBAYO tumekua tukiisubiri kwa muda mrefu sana mpaka hivi sasa sisi Vijana Nguvu kamili ya Umma.
     
  16. Mujumba

    Mujumba JF-Expert Member

    #16
    Mar 11, 2011
    Joined: Jan 20, 2011
    Messages: 854
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    who cares?
     
  17. Susy

    Susy JF-Expert Member

    #17
    Mar 11, 2011
    Joined: Feb 5, 2011
    Messages: 1,451
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    nimeipenda hiyoooooo
     
  18. R

    Rwabugiri JF-Expert Member

    #18
    Mar 11, 2011
    Joined: Jul 10, 2007
    Messages: 2,777
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Be honest, you and your boss do!
     
  19. M

    Mary Chuwa Senior Member

    #19
    Mar 11, 2011
    Joined: Feb 24, 2011
    Messages: 178
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Safi sana,kila la kheri hatimaye tuondoke kwenye mgongo wa Nungunungu(ccm)
     
  20. sulphadoxine

    sulphadoxine JF-Expert Member

    #20
    Mar 11, 2011
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 2,265
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135

    kashanga???duuuu
     
Loading...