Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Wanafunzi wa vyuo acheni basi utapeli

Discussion in 'JF Chit-Chat' started by Ritz, Oct 14, 2012.

  1. Ritz

    Ritz JF-Expert Member

    #1
    Oct 14, 2012
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 42,032
    Likes Received: 3,869
    Trophy Points: 280
    Wanabodi wa Chit-Chat.

    Hii imemtokea jamaa yangu alikuwa na mpenzi pale chuo IFM baada ya kutapeliwa sana siku moja akampigia simu huyo binti mazungumzo yalikuwa hivi.

    Kijana: Mambo vipi dear hujambo.

    Binti: Sijambo.

    Kijana: Dear leo tunaweza kuonana jioni ukitoka chuo.

    Binti: Hapana sina hata nafasi mchana na kipindi halafu usiku namsindikiza mama mdogo harusini.

    Kijana: Poa dear nilikuwa nimekununulia zawadi yako Mlimani City.

    Binti: Waau! Baby wangu ahsante nashukuru sana umeninunulia nini sweet.

    Kijana: Nimekununulia simu Blackberry Bold 990.

    Binti: Jamani Baby wangu Mungu akubariki basi takuja then talala huko huko sawa Sweet wangu.

    Kijana: Wewe si umesema unaenda harusini nenda tu tampelekea mdogo wangu.

    Binti: Wewe vipi mpuuzi nini usidhani mie na shida sana naomba uifute na namba yangu kuanzia leo unikome.

    Kijana: Sawa tafanya hivyo.
     
  2. Mtoboasiri

    Mtoboasiri JF-Expert Member

    #2
    Oct 14, 2012
    Joined: Aug 6, 2009
    Messages: 5,107
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 0
    Kwani na wewe inakushangaza kuwepo utapeli? Mbona ccm unayoishabikia inafanya more than that!
     
  3. Ruttashobolwa

    Ruttashobolwa JF-Expert Member

    #3
    Oct 14, 2012
    Joined: Feb 22, 2012
    Messages: 38,889
    Likes Received: 5,307
    Trophy Points: 280
    Hahahahahahahahaha
    mkuu Ritz hao wako kipesa zaidi.
    Ni kuwa nao kiakili tu!
     
  4. Nicole

    Nicole JF-Expert Member

    #4
    Oct 14, 2012
    Joined: Sep 7, 2012
    Messages: 4,284
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    maslah kwanza wanaogopa kugeuzwa scraper 4nothing
     
  5. marejesho

    marejesho JF-Expert Member

    #5
    Oct 14, 2012
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 6,185
    Likes Received: 475
    Trophy Points: 180
    Hiyo ni Pay before Service. ( No Credit Facility)
     
  6. Ritz

    Ritz JF-Expert Member

    #6
    Oct 14, 2012
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 42,032
    Likes Received: 3,869
    Trophy Points: 280
  7. Bishanga

    Bishanga JF-Expert Member

    #7
    Oct 15, 2012
    Joined: Jun 29, 2008
    Messages: 15,349
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 0
    a week later,kijana kabanwa na ham ya jig jig,ana sms:
    kijana: hi love
    mdada: nani wewe
    kijana: richie
    mdada: whats up?
    Kijana: nimekumiss
    mdada: kwani mi period?
    Kijana: acha hizo sweetie?
    Mdada: peremende nani?
    Kijana: naomba nikuletee ile blackberry
    mdada: we si uliniona mi mshamba wa simu?
    Kijana:nisamehe,nutakuletea na ipad kanipa anti yangu.
    Mdada: uko wapi?
    Kijana: niko getini hostelini kwenu
    mdada:ngoja nije nikufungulie
    .......itaendelea
     
  8. A

    Ave Ave Maria JF-Expert Member

    #8
    Oct 15, 2012
    Joined: Apr 22, 2011
    Messages: 10,761
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 0
    Nilijua tu.....haukosi kutokelezea kwenye nyuzi kama hizi!
     
  9. Arushaone

    Arushaone JF-Expert Member

    #9
    Oct 15, 2012
    Joined: Mar 31, 2012
    Messages: 14,003
    Likes Received: 140
    Trophy Points: 160
    Sasa Mtoboasiri mbona unatoboa siri kwa rafiki na mtani wangu Ritz?
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  10. Arushaone

    Arushaone JF-Expert Member

    #10
    Oct 15, 2012
    Joined: Mar 31, 2012
    Messages: 14,003
    Likes Received: 140
    Trophy Points: 160
    Hahaha! marejesho bhana! 'No Credit Facilities' Hii kali shem. Y hunijibu? jamaa keshazimika?
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  11. LiverpoolFC

    LiverpoolFC JF-Expert Member

    #11
    Oct 15, 2012
    Joined: Apr 12, 2011
    Messages: 10,956
    Likes Received: 78
    Trophy Points: 145
    Hata ccm unaowaunga mkono pamoja na kikosi chako ya thatha,zomba,Rejao na MS ila sijui kama huyu member yuko wapi lakini akili yako Ritz iko sawa memberz tajwa hapo juu!

    Ndiyo ccm iko hivyo!

    Pole kijana Ritz!
     
  12. BADILI TABIA

    BADILI TABIA JF-Expert Member

    #12
    Oct 15, 2012
    Joined: Jun 13, 2011
    Messages: 28,335
    Likes Received: 3,136
    Trophy Points: 280
    hahahahahahah Ritz acha tu....
    hapo huyo mdada yupo kipesa zaidi.....
    chezea chuo kuna watu boom yao hawatumii wanakula za wenzao tu....
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  13. Smile

    Smile JF-Expert Member

    #13
    Oct 15, 2012
    Joined: Jul 18, 2011
    Messages: 15,404
    Likes Received: 91
    Trophy Points: 145
    hivi kuna watu wanadate wanafunzi wa vyuo hadi leo?
     
  14. MKATA KIU

    MKATA KIU JF-Expert Member

    #14
    Oct 15, 2012
    Joined: Nov 22, 2010
    Messages: 1,794
    Likes Received: 83
    Trophy Points: 145
    Sio kudate tu na kuoa kabisa,, wanaume waliofika age ya kuoa wanaoa watoto wa vyuo na kuwaacga age mates wao wafanywe nyumba ndogo na vibabu
     
  15. The Son

    The Son JF-Expert Member

    #15
    Oct 15, 2012
    Joined: Jul 30, 2012
    Messages: 463
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    BADILI TABIAwengi wanaokula boom za wenzao ni wadada na wengi ambao boom zao huliwa ni wakaka.Kuna ubishi hapo?
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  16. majany

    majany JF-Expert Member

    #16
    Oct 15, 2012
    Joined: Sep 30, 2008
    Messages: 1,188
    Likes Received: 23
    Trophy Points: 135
    Iliendeleaa.....
    Mdada akafungua mlango..
    mdada:Waooooh jamani,ulipotea sana,usifanye hivyo tena,
    kijana:Hapana siunajua nilikua safarini
    mdada:Enhe hiyo blackberry iko wapi??af hizo i pad sijawahi kutumia kabisa......
    kijana:By the way,twende roon kwanza tutaongea mengine baadae..
    mdada:poa,lakini hata mizigo sipokei jamani...
    Kijana:Unajua hii niliyobeba ni maandazi ya azam,ile blackberry na i pad zimeibiwa kwenye daladala..
    mdada:Loh..kumbe hata gari huna,unaleta maandazi umesikia nataka kufunga choo???....hebu nipishe,nina test mchana,tutaonana weekend ijayo.....mxxxxiouuuuuuuuu(sonyo)..............
    itaendelea....
     
  17. Baba V

    Baba V JF-Expert Member

    #17
    Oct 15, 2012
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 19,493
    Likes Received: 105
    Trophy Points: 160
    hiyo ndo mbwa kala mbwa,pesa ikiwepo majina yote mazuri utaitwa wewe,ole wako zikauke,na hii sio vyuoni tu,huku mtaani ndo balaa zaidi
     
  18. Nicole

    Nicole JF-Expert Member

    #18
    Oct 15, 2012
    Joined: Sep 7, 2012
    Messages: 4,284
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    hahahahah sasa mlitaka muwazeeshe pasi matunzo?utakuta kijitu kinapiga goli mpaka mornie macare hamna kinajua kula mzigo tu!ebo hakuna vya bure at!
     
  19. Elungata

    Elungata JF-Expert Member

    #19
    Oct 15, 2012
    Joined: Jan 28, 2011
    Messages: 24,611
    Likes Received: 3,936
    Trophy Points: 280
    duh....!!
     
  20. Katavi

    Katavi Platinum Member

    #20
    Oct 15, 2012
    Joined: Aug 31, 2009
    Messages: 37,665
    Likes Received: 2,835
    Trophy Points: 280
    Hii imekutokea wewe kaka Ritz....
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
Loading...