Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Wanafunzi wa UDSM na MUHAS wanaishi kama panya

Discussion in 'Jukwaa la Elimu (Education Forum)' started by Ndokeji, Jan 12, 2012.

  1. Ndokeji

    Ndokeji JF-Expert Member

    #1
    Jan 12, 2012
    Joined: Jun 9, 2011
    Messages: 511
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 45
    Kutokana na vaga la fukuza fukuza linaloendele mpaka sasa katika chuo kikuu cha Dar es salam na Muhimbili limewafanya wanafunzi waishi maisha ya hofu na uoga , wengine wakiogopa hata kujipitisha sehemu za utawala .Mwanafunzi mmoja kutoka muhas aliripoti akisema bwana hali ya maisha ya chuo imekuwa mbaya ukikamwata unaongelea mapungufu ya chuo unapewa barua ya suspension, pia UDSM nako hali ni tete wanafunzi wanaishi kama panya wana hofu maisha ya chuo yamekuwa yakutishiwa . Jamani naona tumefika siku za Mwisho tushikeni neno la mungu haki ipo kwa mungu tutulie tuombe maombi ya asubuhi na jioni mungu ataokoa
     
  2. G

    Gread godwin Member

    #2
    Jan 12, 2012
    Joined: Aug 12, 2011
    Messages: 40
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    Sio huko tuu hata UDOM ukiongea tuu mapungufu ya chuo unaambiwa wewe umetumwa na CHADEMA na unafukuzwa au wanakususpend fasta ss sijui hv chuo wasome ccm tuu hata cc tusiokuwa na chama tunaangamia.
     
  3. Ndokeji

    Ndokeji JF-Expert Member

    #3
    Jan 12, 2012
    Joined: Jun 9, 2011
    Messages: 511
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 45
    wanachokifanya nikutengeneza taifa la watu waogo
     
  4. zubedayo_mchuzi

    zubedayo_mchuzi JF-Expert Member

    #4
    Jan 12, 2012
    Joined: Sep 2, 2011
    Messages: 4,932
    Likes Received: 116
    Trophy Points: 160
    Nyie ongeeeeeeeeeeeeeeeeeeennnnnnnni acheni ukunguru
     
  5. ntamaholo

    ntamaholo JF-Expert Member

    #5
    Jan 12, 2012
    Joined: Aug 30, 2011
    Messages: 8,434
    Likes Received: 891
    Trophy Points: 280
    mtu mfu, mawazo yake mfu
     
  6. K

    KWETU PAZURI Senior Member

    #6
    Jan 12, 2012
    Joined: Oct 14, 2011
    Messages: 161
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Me kitu kinachonishangaza ni UDSM kujifanya wanaharakati lkn wamekunja mkia
     
  7. King Kong III

    King Kong III JF-Expert Member

    #7
    Jan 12, 2012
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 24,044
    Likes Received: 550
    Trophy Points: 280
    Aiseee bora mie nimemaliza hapo lakini ningehakikisha naishusha chini jengo la utawala kama al-qaeda walivyoshusha twin towers.
     
  8. Maundumula

    Maundumula JF-Expert Member

    #8
    Jan 12, 2012
    Joined: Nov 4, 2010
    Messages: 7,038
    Likes Received: 24
    Trophy Points: 135
    Vijana waache kutumia vyuo kama majukwaa ya kisiasa, wafanye kilichowapeleka chuo
     
  9. Ng`wanakidiku

    Ng`wanakidiku JF-Expert Member

    #9
    Jan 12, 2012
    Joined: Apr 18, 2009
    Messages: 1,197
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Acha ujinga wewe! Unafikiri kama siyo vuguvugu kuanzia vyuo tungekuwa na mabadiliko?
     
Loading...