Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

wanafunzi wa udom watoa msaada wa vifaa vya usafi

Discussion in 'Jukwaa la Elimu (Education Forum)' started by Kiboko Yenu, Mar 16, 2012.

  1. K

    Kiboko Yenu JF-Expert Member

    #1
    Mar 16, 2012
    Joined: Feb 12, 2012
    Messages: 312
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    leo wanafunzi wa chuo kikuuu cha dodoma wanaounda organization inayojulikana kama udom chamber leo wametoa msaada wa vifaa vya usafi na mazingira katika shule ya sekondari viwahttp://issamichuzi.blogspot.com/2012/03/wanafunzi-wa-udom-wafanya-ziara-katika.htmlndani iliyopo mjini dodoma pia walipata nafasi ya kuzungumza na wanafunzi kuhusu umuhimu wa mazingira
    kwa habari zaidi bofya hapa
    MICHUZI: WANAFUNZI WA UDOM WAFANYA ZIARA KATIKA SHULE YA SEKONDARI YA VIWANDANI ILIYOPO DODOMA MJINI NA KUKABIDHI MSAADA WA VIFAA VYA USAFI LEO
     
  2. CHIEF MP

    CHIEF MP JF-Expert Member

    #2
    Mar 16, 2012
    Joined: Jul 6, 2011
    Messages: 1,098
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Hongera vjana ndo wajib ktk jamii yenu kama wasomi!
     
Loading...