Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Wanafunzi wa Udom wagoma

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Quinine, Apr 21, 2011.

  1. Quinine

    Quinine JF-Expert Member

    #1
    Apr 21, 2011
    Joined: Jul 26, 2010
    Messages: 6,476
    Likes Received: 2,492
    Trophy Points: 280
    Wanafunzi wa Chuo Kikuu cha Dodoma (Udom), wamegoma kuingia madarasani na kuandamana hadi Ofisi ya Waziri Mkuu mjini hapa, kupeleka malalamiko yao likiwamo la Waziri Mkuu, Mizengo Pinda, kutotimiza ahadi ya kuwapatia kompyuta.

    Licha ya mambo mengine, wanafunzi hao wa Chuo cha Teknolojia ya Habari, walisema Pinda aliwaahidi kumnunulia kila mwanafunzi kompyuta ndogo (laptop) kwa ajili ya kumsaidia kwenye masomo yake, lakini hadi jana ilikuwa haijatimizwa.
     
  2. Tutafika

    Tutafika JF-Expert Member

    #2
    Apr 21, 2011
    Joined: Nov 4, 2009
    Messages: 1,384
    Likes Received: 83
    Trophy Points: 160
    una uhakika?, mbona kama ni story ya kutunga?
     
  3. Jile79

    Jile79 JF-Expert Member

    #3
    Apr 21, 2011
    Joined: May 28, 2009
    Messages: 8,754
    Likes Received: 104
    Trophy Points: 145
    tusubiri km kuna ukweli wowote......................
     
  4. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #4
    Apr 21, 2011
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 31,174
    Likes Received: 5,712
    Trophy Points: 280
    hpahahaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaa!!!!!!!!
    kama wanadai kuwa kila mtu anunuliwe laptop ili wakachati fb , basi kila mmoja ana haki ya kupigwa bakora. no free luch in europe
     
  5. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #5
    Apr 21, 2011
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 31,174
    Likes Received: 5,712
    Trophy Points: 280
    quinine hutudanganyi lakini?
     
  6. Vin Diesel

    Vin Diesel JF Gold Member

    #6
    Apr 21, 2011
    Joined: Mar 1, 2011
    Messages: 8,147
    Likes Received: 333
    Trophy Points: 180
    :sleepy::sleepy:
     
  7. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #7
    Apr 21, 2011
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,152
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 145
    Kama aliwaahidi wamdai tu, tena wampeleke mahakamani. Ahadi ni deni!
    Kazidi uongo
     
  8. F

    Froida JF-Expert Member

    #8
    Apr 21, 2011
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 6,993
    Likes Received: 599
    Trophy Points: 280
    kama waliahidiwa wadai ni haki yao
     
  9. babuwaloliondo

    babuwaloliondo JF-Expert Member

    #9
    Apr 21, 2011
    Joined: Mar 14, 2011
    Messages: 378
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Du, kama ni kweli sasa utakuwa ni ujuha wa hali ya juu, kwani baba akikuahidi kitu asipokupa utagoma?,
     
  10. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #10
    Apr 21, 2011
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 31,174
    Likes Received: 5,712
    Trophy Points: 280
    ahadi ya kila mwanafunzi kupewa laptop? hat kama aliahidi hakuna kuwapa !! kha!!! mwagia washawasha kama ni kweli wameandamana
     
  11. U

    Ulimakafu JF-Expert Member

    #11
    Apr 21, 2011
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 16,534
    Likes Received: 250
    Trophy Points: 180
    Lazima wakomae,wasiwe km MU,kila kitu sawa,ndiyo.
     
  12. Perry

    Perry JF-Expert Member

    #12
    Apr 21, 2011
    Joined: Feb 24, 2011
    Messages: 9,843
    Likes Received: 523
    Trophy Points: 280
    hivi hao udom huwa wanasoma muda gan,maana wao cku zote wako kwenye maandamano 2?
     
  13. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #13
    Apr 21, 2011
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 31,174
    Likes Received: 5,712
    Trophy Points: 280
    jana tu si walikuwa wanaandamana? au wana somo la kuandamana nini
     
  14. NewDawnTz

    NewDawnTz JF-Expert Member

    #14
    Apr 21, 2011
    Joined: Nov 15, 2010
    Messages: 1,675
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0

    Ni special course mkuu
    ..........ina-contribute 60% ya course work
     
  15. k

    kalechee Member

    #15
    Apr 22, 2011
    Joined: Mar 10, 2011
    Messages: 85
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    kuna mashoga humu JF badala ya kucoment on what is real goin on wanaleta ushoga wao hapa,IVUGA SENETOR N NEWDAWNTZ
     
Loading...