Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

wanafunzi wa UDOM,wa college of humanities and social science wako kwenye kikao,NOW

Discussion in 'Jukwaa la Elimu (Education Forum)' started by mabogini, Jan 13, 2011.

  1. m

    mabogini Member

    #1
    Jan 13, 2011
    Joined: Jan 9, 2011
    Messages: 32
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    stay tuned...source:UDOM student
     
  2. B

    Baba Tina Senior Member

    #2
    Jan 13, 2011
    Joined: Dec 22, 2010
    Messages: 131
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Kikao cha nini tena mgomo wa wanafunzi si umeisha???
     
  3. m

    mabogini Member

    #3
    Jan 13, 2011
    Joined: Jan 9, 2011
    Messages: 32
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    kumbuka lecturers still wako kwenye "extending meeting",so Leonard Singo,the president; amewataka wanafunzi wawe na subra,wakisubiri utatuzi wa madai ya lecturers,kesho makatibu wa wizara 2 tofauti,probably finance n education,together with CAG,watakuja UDOM na kufanya ukaguzi,n then on saturday Mr. Pinda atakuja na kukabidhiwa report,also atafanya meeting na UDOSO,UDOMASA n the management,Hopefully starting on monday everything will get back to normal...saying the source:a UDOM student.
     
  4. Speaker

    Speaker JF-Expert Member

    #4
    Jan 13, 2011
    Joined: Aug 12, 2010
    Messages: 6,359
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    aiseee,kuna rafiki yangu mmoja anasoma information system hapo,mwaka wa tatu!
    Anadai kwamba kama ni mgomo malecturer wameanza zamani maana kuna masomo (week ya tisa sasa) wamefundishwa lecture 2,3 na walo fundishwa sana ni lecture 5!

    Haya,ngoja tungoje wataalam wetu kwa mtindo huu
     
  5. Nzi

    Nzi JF-Expert Member

    #5
    Jan 13, 2011
    Joined: Oct 21, 2010
    Messages: 10,534
    Likes Received: 1,721
    Trophy Points: 280
    Kama madai ya wahadhiri yatatekelezwa,ndipo mnaweza kusema kua may be next week things will get back to normal.

    Otherwise wahadhiri msimamo wao ni dhabiti na mmoja kua mpaka waone pesa zao zimewekwa kwenye akaunti zao ndipo watarudi darasani. Porojo na ahadi za kushughulikia madai yao hazitapewa nafasi tena.

    Nafasi ya majadiliano inaweza kuwepo pale uongozi wa sasa wa chuo utakapoachia ngazi;uongozi mpya ndio unaoweza kupewa nafasi ya majadiliano. Ila kwa uongozi wa sasa,no room for majadiliano,wahadhiri wanataka waone pesa zao kwenye akaunti zao.

    Over.
     
  6. W

    We can JF-Expert Member

    #6
    Jan 13, 2011
    Joined: Sep 4, 2010
    Messages: 676
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Over and Out!
     
  7. U

    Uncle Jei Jei JF-Expert Member

    #7
    Jan 13, 2011
    Joined: Jan 7, 2011
    Messages: 917
    Likes Received: 372
    Trophy Points: 80
    Sio social,Malectuler na humanities tuu!!!kunataarifa kuwa hata wale wa EDUCATION,tangu jana ucku,leo asubuhi na mpaka sasa wako kwenye kikao kumtaka rais wao atengue uamzi wa kusitisha mgomo waliouanza tangu j3,inasemekana Rais huyo mapema jana alibandika matangazo ya kustisha mgomo mara moja ikiwa ni baada ya kukaa na uongozi wa chuo!
     
  8. U

    Uncle Jei Jei JF-Expert Member

    #8
    Jan 13, 2011
    Joined: Jan 7, 2011
    Messages: 917
    Likes Received: 372
    Trophy Points: 80
    Sio social,Malectuler na humanities tuu!!!kunataarifa kuwa hata wale wa EDUCATION,tangu jana ucku,leo asubuhi na mpaka sasa wako kwenye kikao kumtaka rais wao atengue uamzi wa kusitisha mgomo waliouanza tangu j3,inasemekana Rais huyo mapema jana alibandika matangazo ya kustisha mgomo mara moja ikiwa ni baada ya kukaa na uongozi wa chuo!inasemekana baadhi ya wanafunzi hao hawauamin uongozi wa chuo mpaka watekeleze madai yao kwa vitendo!
     
Loading...