Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

wanafunzi wa udom (udom chamber) walipotembelea kituo cha cha watoto yatima miuji mkoani dodoma

Discussion in 'Jukwaa la Elimu (Education Forum)' started by kingxvi, Dec 18, 2011.

  1. kingxvi

    kingxvi JF-Expert Member

    #1
    Dec 18, 2011
    Joined: Feb 11, 2011
    Messages: 883
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    nimefurahishwa sana na jana jinsi wanafunzi wa chuo kikuu cha dodoma walipofanya ziara ya kutembelea kitua cha watoto yatima miyuji nje kidogo ya mji wa dodoma walipeleka zawadi mbalimbali kama unga wa sembe kilo 30 sabuni ya unga kilo 15 chumvi madaftari,kalamu,sukari kilo 15 sabuni za vipande box 2 na mbuzi kitendo hichi kimenifurahisha na wanafunzi wa vyuo vingine yapaswa muige
    picha kwa hisani ya bongostarlink
     

    Attached Files:

    • vitu.jpg
      vitu.jpg
      File size:
      14.2 KB
      Views:
      12
    • now.jpg
      now.jpg
      File size:
      65.5 KB
      Views:
      17
Loading...