Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

wanafunzi wa udom (udom chamber) walipotembelea kituo cha cha watoto yatima miuji mkoani dodoma

Discussion in 'Jamii Photos' started by kingxvi, Dec 18, 2011.

  1. kingxvi

    kingxvi JF-Expert Member

    #1
    Dec 18, 2011
    Joined: Feb 11, 2011
    Messages: 883
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    picha za wanafunzi wa chuo kikuu cha dodoma organisation ya udom chamber walipotembelea kituo cha watoto yatima miyuji kilichopo nje kidogo ya mji wa dodoma
     

    Attached Files:

  2. Mzee

    Mzee JF-Expert Member

    #2
    Dec 18, 2011
    Joined: Feb 2, 2011
    Messages: 11,597
    Likes Received: 1,322
    Trophy Points: 280
    Hongera zenu. Naona sasa mmeanza kuwa na akili.
     
  3. kingxvi

    kingxvi JF-Expert Member

    #3
    Dec 18, 2011
    Joined: Feb 11, 2011
    Messages: 883
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    ha ha ha ha inamana zamani hatukuwa nazo?
     
Loading...