Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Wanafunzi wa sekondari wa kawe wamuhakikishia halima mdee ushindi

Discussion in 'Uchaguzi Tanzania' started by Henry Kilewo, Oct 16, 2010.

  1. Henry Kilewo

    Henry Kilewo Verified User

    #1
    Oct 16, 2010
    Joined: Feb 9, 2010
    Messages: 886
    Likes Received: 59
    Trophy Points: 45
    Tukiwa tumesaliwa na siku chache kabla ya uchaguzi mkuu kufanyika, wanafunzi wanao soma jimbo la KAWE wajitokeza kwenye mdahalo wa jimbo la kawe uliyo andaliwa 'FEMA' kwa kauli yao moja wsema wanaanza kuelimisha wanafunzi wenzao kuhakikisha wanapiga kura kwa CHADEMA na wameapa kuwa watakuwa mawakala wake kwa gharama zao, CCM TUPA KULEEEEEE
     
  2. Mfamaji

    Mfamaji JF-Expert Member

    #2
    Oct 16, 2010
    Joined: Nov 6, 2007
    Messages: 6,315
    Likes Received: 397
    Trophy Points: 180
    Good wasomi. Kama mliangalia TBcLeo mida ya saa saba mngeona Mbatia alivyo mtupu:.....hewa....kabisa, Mdee yuko juuuuu
     
  3. M

    Mikomangwa Senior Member

    #3
    Oct 19, 2010
    Joined: Sep 30, 2010
    Messages: 100
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mbatia ni opportunist! Ukiona Mwenyekiti wa chama tena cha upinzani anakuwa na msimamo wa kusitasita na kuanza kulaumu wapinzani wenzake ujue kwamba amezidiwa kila kona. Yuko tayari kutumiwa na ruling party kuwabomoa wenzake ili baadae apate kitu kidogo.
     
  4. Uncle Rukus

    Uncle Rukus JF-Expert Member

    #4
    Oct 19, 2010
    Joined: Jun 16, 2010
    Messages: 2,431
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Duh! Habari hovyo kabisa... Wanafunzi wengi wa secondary ni under 18, watampa vipi ushindi Mdee ingali hawana sifa za kupiga kura?
     
  5. hashycool

    hashycool JF-Expert Member

    #5
    Oct 20, 2010
    Joined: Oct 2, 2010
    Messages: 5,706
    Likes Received: 82
    Trophy Points: 145
    try to think out of the box
     
  6. Albedo

    Albedo JF-Expert Member

    #6
    Oct 20, 2010
    Joined: Feb 24, 2008
    Messages: 5,566
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 0
    Siyo wote ni under 18 Mkuu kuna baadhi ni 18 and above 18 mkuu
     
  7. M

    Mwikimbi JF-Expert Member

    #7
    Oct 20, 2010
    Joined: Mar 8, 2008
    Messages: 1,728
    Likes Received: 32
    Trophy Points: 145
    Mungu awe nawe Halima Mdee, akuwezeshe ushinde na uendelee kuwa kikaango cha mafisadi
     
  8. Kalunguine

    Kalunguine JF-Expert Member

    #8
    Oct 20, 2010
    Joined: Jul 27, 2010
    Messages: 2,543
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    labda pia kama watamsaidia kuondoa na zile chunusi usoni,lakini kumpa ushindi mmekwenda nhomo nyiiiiiiiiiiiiiiiiie!
     
  9. Mkaa Mweupe

    Mkaa Mweupe JF-Expert Member

    #9
    Oct 20, 2010
    Joined: Jun 29, 2007
    Messages: 653
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 35
    Hivi jamaa upo katika ulimwengu gani? Hawa Sisiem wamejaa ubinafsi kuliko maslahi ya taifa, nina mashaka na uraia wako... Hauna uzalendo kabisa.
     
Loading...