Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Wanafunzi wa mwaka wa kwanza shahada ya Uzamili Muhimbili wagoma

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Kizimkazimkuu, Jan 6, 2011.

  1. Kizimkazimkuu

    Kizimkazimkuu JF-Expert Member

    #1
    Jan 6, 2011
    Joined: Nov 8, 2007
    Messages: 335
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 45
    ..Wanafunzi wa shahada ya Uzamili(mwaka wa kwanza) wa chuo kikuu cha sayansi ya afya na tiba Muhimbili (MUHAS) wamegoma na na sasa wapo wizara ya afya kushinikiza kulipwa fedha zao za kujikimu ambazo hawajalipwa takribani miezi miwili tangu chuo hicho kufunguliwa.

    NB: Usiulize source, mimi mwenyewe ndio source
     
  2. Rutashubanyuma

    Rutashubanyuma JF-Expert Member

    #2
    Jan 6, 2011
    Joined: Sep 24, 2010
    Messages: 61,428
    Likes Received: 492
    Trophy Points: 180
    Msukumo mkubwa wa kuibana hii serikali ni ufisadi...............inakuwaje wezi kama DOWANS mazingira yanajengwa haraka haraka kuwalipa lakini wale wenye shahiki za kweli wanbabaishwa tu?
     
  3. EMT

    EMT JF-Expert Member

    #3
    Jan 6, 2011
    Joined: Jan 13, 2010
    Messages: 14,215
    Likes Received: 157
    Trophy Points: 160
    kazi ipo
     
  4. MkimbizwaMbio

    MkimbizwaMbio JF-Expert Member

    #4
    Jan 6, 2011
    Joined: Nov 16, 2010
    Messages: 872
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Mapambano yanaendelea
     
  5. Fidel80

    Fidel80 JF-Expert Member

    #5
    Jan 6, 2011
    Joined: May 3, 2008
    Messages: 21,983
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Tunako elekea lazima serikali ijiulize hii ni karne ya ngapi?
     
  6. Kachanchabuseta

    Kachanchabuseta JF-Expert Member

    #6
    Jan 6, 2011
    Joined: Mar 8, 2010
    Messages: 7,290
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    moto unawaka sasa
     
  7. Jile79

    Jile79 JF-Expert Member

    #7
    Jan 6, 2011
    Joined: May 28, 2009
    Messages: 8,759
    Likes Received: 110
    Trophy Points: 160
    WNAJESHI WALIOKO ARUSHA WATALETWA WOTE KUWASAMBARATISHENI NA KUWAPIGA VIRUNGU NA MABOMU....SUBIRI MUONE SERIKALI YA KIKWETE.........TULIWAAMBIA MSICHAGUE KIKWETE MKAONA TUNAWAONEA SASA MSIDAI HAKI TENA...AU MNAFIKIRI WENZENU UDOM KUMPA PHD (Pure Head Damage) KIKWETE WALIKOSEA?......KM WALIKOSEA BASI TANGAZENI KUWA NI BATILI
     
  8. tzjamani

    tzjamani JF-Expert Member

    #8
    Jan 6, 2011
    Joined: Oct 9, 2010
    Messages: 997
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Dowans wanajilipa baada ya uchaguzi mkuu.
     
  9. Jile79

    Jile79 JF-Expert Member

    #9
    Jan 6, 2011
    Joined: May 28, 2009
    Messages: 8,759
    Likes Received: 110
    Trophy Points: 160
    Ccm inanyanyasa watz...kwani lazima watu wagome kwanza kabla ya kupatuiwa haki zao?
     
  10. Ehud

    Ehud JF-Expert Member

    #10
    Jan 6, 2011
    Joined: Feb 12, 2008
    Messages: 2,697
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 0
    Mwaka huu Mkwere ataona madhara ya kukumbatia mafisadi
     
  11. Jackbauer

    Jackbauer JF-Expert Member

    #11
    Jan 6, 2011
    Joined: Oct 28, 2010
    Messages: 5,878
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 135
    Mkwere tafadhali sana jiuzulu heshima yako inashuka!
     
  12. Mahesabu

    Mahesabu JF-Expert Member

    #12
    Jan 6, 2011
    Joined: Jan 27, 2008
    Messages: 4,605
    Likes Received: 279
    Trophy Points: 180
    HII NDO SIASA ZA KINAFIKI.....mnasema sisiem imepiga watu....makamba yupo pale.....sitta yupo pale....? au kuna shati la kijani na njano pale....... ACHENI FUJO KAMA MTAPOKEA VIRUNGU
     
  13. MkimbizwaMbio

    MkimbizwaMbio JF-Expert Member

    #13
    Jan 6, 2011
    Joined: Nov 16, 2010
    Messages: 872
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Ungea kwa kutumia mdomo mkuu, sio hicho kiungo.
    Kwani amri ya kupiga watu inatoka wapi?
     
Loading...