Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Wanafunzi wa Mwaka 3 Chuo cha Mipango wakubali Wote kufanya PRESENTATION

Discussion in 'Jukwaa la Elimu (Education Forum)' started by zubedayo_mchuzi, Sep 17, 2011.

  1. zubedayo_mchuzi

    zubedayo_mchuzi JF-Expert Member

    #1
    Sep 17, 2011
    Joined: Sep 2, 2011
    Messages: 4,932
    Likes Received: 116
    Trophy Points: 160
    Hatimae Wanafunzi wa mwaka 3 chuo cha mipango Jana walijitokeza kwa Wingi kwnye Presnttn ambayo Awali Waliogomea.

    Licha mgomo wao kutowasaidia chochote ili walazimu Kuandika barua ya Kujieleza ndipo kupewa Nafasi hiyo.

    Presenttn bado inaulinzi wa police.
     
  2. M

    MAKAKI Senior Member

    #2
    Sep 17, 2011
    Joined: Sep 2, 2011
    Messages: 166
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Migomo uchwara!
     
  3. T

    The Priest JF-Expert Member

    #3
    Sep 17, 2011
    Joined: Dec 8, 2010
    Messages: 1,023
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 135
    Vimigomo uchwara,washukuru police la sivyo vurugu zao zingewacost!
     
  4. analysti

    analysti JF-Expert Member

    #4
    Sep 17, 2011
    Joined: Aug 24, 2009
    Messages: 622
    Likes Received: 155
    Trophy Points: 60
    Tunashukuru kwa hii taarifa, but i think more than 99% ya JF members hii habar haiwahusu, so it isn't news in here!!
     
  5. Perry

    Perry JF-Expert Member

    #5
    Sep 17, 2011
    Joined: Feb 24, 2011
    Messages: 9,843
    Likes Received: 523
    Trophy Points: 280
    Haituhusu.
     
  6. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #6
    Sep 17, 2011
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 31,174
    Likes Received: 5,711
    Trophy Points: 280
    Hahahahha yaani presentation mayo watu wanaigomea? Mwaka wa tatu? Watt wanapiga presentation toka mwaka wa kwanza ,,ok kwa mini waligomea?
     
  7. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #7
    Sep 17, 2011
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 31,174
    Likes Received: 5,711
    Trophy Points: 280
    <br />
    <br />Kwa nini umeweka bandiko lako hapa Kama CIO kiherehere
     
  8. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #8
    Sep 17, 2011
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 31,174
    Likes Received: 5,711
    Trophy Points: 280
    Hii ni puma ya mwaka!!!! Unamaanisha 99%? sikubaliani na wewe hapa % 99 inatuhusu wore sisi wan a JF
     
  9. zubedayo_mchuzi

    zubedayo_mchuzi JF-Expert Member

    #9
    Sep 17, 2011
    Joined: Sep 2, 2011
    Messages: 4,932
    Likes Received: 116
    Trophy Points: 160
    <br />
    <br />
    Sema haikuhusu wewe uliegoma.ku present,
     
  10. u

    utantambua JF-Expert Member

    #10
    Sep 17, 2011
    Joined: Aug 1, 2011
    Messages: 1,374
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Hao majamaa ni vilaza kweli, yaani unagomea kufanya presentation? So weledi wao kisomi uko wapi? Ama kiingereza cha kuunga unga wanahofia kurudia kutamka tamka the the the mpaka mwisho? Ama kweli staajabu ya Musa...
     
  11. Perry

    Perry JF-Expert Member

    #11
    Sep 17, 2011
    Joined: Feb 24, 2011
    Messages: 9,843
    Likes Received: 523
    Trophy Points: 280
    <br />
    <br />
    chuo chenyewe mipango!!
     
  12. u

    utantambua JF-Expert Member

    #12
    Sep 17, 2011
    Joined: Aug 1, 2011
    Messages: 1,374
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Kweli mkuu. Form 4 wenyewe wa shule za kata hufanya presentation siku za mahafali kwa mgeni rasmi wakiwa kule maabara. hawa vilaza mipango mapoyoyo haswa
     
  13. Mzee

    Mzee JF-Expert Member

    #13
    Sep 17, 2011
    Joined: Feb 2, 2011
    Messages: 11,594
    Likes Received: 1,318
    Trophy Points: 280
    Elimu ya Tanzania imeingiliwa. Nategemea ipo siku wanafunzi watagomea mtihani.
     
  14. Gama

    Gama JF-Expert Member

    #14
    Sep 17, 2011
    Joined: Jan 9, 2010
    Messages: 6,909
    Likes Received: 269
    Trophy Points: 180
    Mwisho watagomea assignments
     
  15. u

    utantambua JF-Expert Member

    #15
    Sep 17, 2011
    Joined: Aug 1, 2011
    Messages: 1,374
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    <br />
    <br />

    Ndio tunakoelekea mkuu. Nadhani kuna kipindi muhimbili weshawahi kugomea mfumo wa mitihani
     
Loading...