Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Wanafunzi wa kwiro sec wagoma

Discussion in 'Jukwaa la Elimu (Education Forum)' started by Omulangi, May 26, 2012.

  1. O

    Omulangi JF-Expert Member

    #1
    May 26, 2012
    Joined: Feb 12, 2008
    Messages: 1,005
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    Tangu jioni mgomo umeanza na unaendelea hapa Kwiro Sec. Wanafunzi wamechoshwa na ufisadi na unaombatana na uzembe. Vifaa walivyolipia wapewe kama unifomu na vifaa vya shule havitolewi na walimu hawafundishi kabisa. Wale wa A level wakiingia darasani dk kidogo wanapiga tu porojo halafu haooo wanaishia. Wanafunzi wanadai haki ya kufundishwa. Jana Afisa Elimu wa wilaya alikuja na polisi na mabomu hata hivyo mgomo haujaisha. Bodi imekaa na Afisa Elimu wa wilaya amerudi lakini bado mgomo haujaisha. Source: Mtu aliye katika tukio.
     
  2. A

    Activist p Member

    #2
    May 26, 2012
    Joined: May 20, 2012
    Messages: 48
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Tanzania haki haipatikani mpaka mgomo hii ni hatari.
     
  3. t

    tope pondwa Member

    #3
    May 28, 2012
    Joined: Jul 17, 2011
    Messages: 50
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hapo bila kumtoa Kimbunga madarakani migomo haitaisha kabisa. Maana huyo mtu ni fisadi wa kunuka.
     
  4. t

    tope pondwa Member

    #4
    May 28, 2012
    Joined: Jul 17, 2011
    Messages: 50
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Chanzo cha migomo isiyoisha Kwiro sec ni mkuu wa shule, inabidi atolewe ameoza
     
Loading...