Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Wanafunzi wa kwenda form five wanachaguliwa lini?

Discussion in 'Jukwaa la Elimu (Education Forum)' started by ALLY KILUNGUZO SALUM, Feb 14, 2011.

  1. A

    ALLY KILUNGUZO SALUM Member

    #1
    Feb 14, 2011
    Joined: Feb 28, 2007
    Messages: 39
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 15
    WanaJF naomba kama kuna wadau wanaojua ni lini wanafunzi waliomaliza form four 2010 wanachaguliwa kwenda form five anijulishe tafadhali kupitia humu jamvini.
    Kuna watoto wetu wanasubiri tukio hilo!
     
  2. P

    Pokola JF-Expert Member

    #2
    Feb 14, 2011
    Joined: Jul 16, 2010
    Messages: 714
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    Tulia wewe, bado. Tutakuwekeeni kwenye magazeti. Kwa wale wa serikali.com. Sawasawa??
     
  3. The Son of Man

    The Son of Man JF-Expert Member

    #3
    Feb 14, 2011
    Joined: Feb 9, 2010
    Messages: 10,964
    Likes Received: 362
    Trophy Points: 180
    Waambie wawe wapole tu matatangaziwa manake bado! Mwezi ujao frm zitafunguliwa so any tym kuanzia katikati ya huu mwezi!
     
Loading...