Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Wanafunzi wa KIU Dar es Salam Wavunja majengo ya chuo na kutawanywa kwa Polisi

Discussion in 'Jukwaa la Elimu (Education Forum)' started by LUKAZA, Oct 28, 2011.

  1. LUKAZA

    LUKAZA Member

    #1
    Oct 28, 2011
    Joined: Nov 30, 2010
    Messages: 85
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 15
    Wanafuzi wa kampala international university tawin la dar salam waandamana hadi ofisi ya adiminisration na kuvunja baadhi ya milango ya vyuoni hapo baada ya kuhaidiwa kero zao kutatuliwa leo na uongozi wa chuo kuingia kapuni na kuto kwenda kuwajibu wanafuzi hao walichukuwa hasira hizo bada kuona kuwa wamedhalauliwa na uongozi wa chuo ghasia izo zimezimwa na askari wa kutuliza ghasia kwa kupiga mabomu na inasemekama katika wanafunzi hao kukimbia wengine wamemeumia

    kero zao walizoziwasilisha ni
    ratiba ya masomo haiyeleweki
    kusomeshwa kwa mfumo wa modula
    ada kutozwa kwa dola na sasa kwa vile dola imepanda kwa hiyo wanafuzi waifate dola

    ukweli chuo hicho kimejaa magumashi ni wababaishaji na wapo zaidi kutafuta pesa na si kutowa elimu inayohitajika na watanzani na hali hiyo selekali wanaijuwa lakini bado wanaendelea kufumbia macho kwa vile pana michilizi yao wakubwa fulani
     
  2. zubedayo_mchuzi

    zubedayo_mchuzi JF-Expert Member

    #2
    Oct 28, 2011
    Joined: Sep 2, 2011
    Messages: 4,932
    Likes Received: 116
    Trophy Points: 160
    ntaruuddi bidae
     
  3. N

    Ngoiva Lewanga Senior Member

    #3
    Oct 28, 2011
    Joined: Aug 19, 2011
    Messages: 160
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Tanzania yetu, haihitaji wataalum wasomi. Tafiti yanayoendelea kwa elimu ya juu.
     
  4. Alexism

    Alexism JF-Expert Member

    #4
    Oct 28, 2011
    Joined: Aug 14, 2011
    Messages: 1,370
    Likes Received: 114
    Trophy Points: 160
    Poleni serikali italifanyia kazi na tutaunda tume.
     
  5. mtaratibuuuuuu

    mtaratibuuuuuu Member

    #5
    Oct 28, 2011
    Joined: Aug 17, 2009
    Messages: 60
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Yaan mwalim wako wakiswahili ndiyo alikufundisha kuandika hivi?,mabom yatapigwa sana tz,watu washachoka na mambo yanayoendelea ktk nchi hii
     
  6. N

    NDOFU JF-Expert Member

    #6
    Oct 29, 2011
    Joined: Feb 23, 2009
    Messages: 656
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Mke wa mkapa ana mkono wake kwenye chuo hicho!
     
  7. Msarendo

    Msarendo JF-Expert Member

    #7
    Oct 29, 2011
    Joined: Jan 29, 2011
    Messages: 6,157
    Likes Received: 247
    Trophy Points: 160
    Hakiwezi kuwa chuo hicho.
     
  8. Lokissa

    Lokissa JF-Expert Member

    #8
    Oct 29, 2011
    Joined: Nov 20, 2010
    Messages: 6,981
    Likes Received: 77
    Trophy Points: 145
    ndio hasara ya kukimbilia vyuo vya kigeni nchini mwetu wkt vyuo vya wazawa vipo vingi tu
    tumain,st sugustine,kisanji sijui lushoto,ushirika vipo kibao poleni walengwa
     
  9. chapaa

    chapaa JF-Expert Member

    #9
    Oct 29, 2011
    Joined: Feb 19, 2008
    Messages: 2,343
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    yakweli hayo??
     
  10. Gama

    Gama JF-Expert Member

    #10
    Oct 29, 2011
    Joined: Jan 9, 2010
    Messages: 6,918
    Likes Received: 272
    Trophy Points: 180
    Wewe ni mwenzetu kweli?!, hujui kuwa siku hizi chuo unapangiwa na TCU?!, hujui kuwa hata baadhi ya hivyo ulivyovitaja ni foreign unv?!, toa maoni ya ku-solve prblm na si kuwalaumu watoto wetu.
     
  11. Mzee

    Mzee JF-Expert Member

    #11
    Oct 29, 2011
    Joined: Feb 2, 2011
    Messages: 11,597
    Likes Received: 1,322
    Trophy Points: 280
    Tcu wanayajua madudu ya KIU bado wapo kimya.
     
  12. M

    Mopalmo JF-Expert Member

    #12
    Oct 29, 2011
    Joined: Nov 11, 2010
    Messages: 453
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hivi kwan mgogoro wao na tcu uliisha,na kwan KIU ilishaingizwa kwenye central admission system?
     
Loading...