Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Wanafunzi wa HGE tuliomaliza a level 2011 Lyamungo nipo Mwanza, tuwasiliane tafadhali

Discussion in 'Jukwaa la Elimu (Education Forum)' started by MPAMBANAJI.COM, Mar 16, 2012.

  1. MPAMBANAJI.COM

    MPAMBANAJI.COM JF-Expert Member

    #1
    Mar 16, 2012
    Joined: Mar 2, 2011
    Messages: 570
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Nipo hapa mwanza kwa muda wa wiki moja,mliopo Vyuo vya mwanza naombeni tuwasiliane, ntakua hapa mabatini.Nismsni kwa 0785144285.Ntafurahi sana kuonana nanyi.BRAVO bY SIR .......MY NICK NAME.
     
  2. MPAMBANAJI.COM

    MPAMBANAJI.COM JF-Expert Member

    #2
    Mar 16, 2012
    Joined: Mar 2, 2011
    Messages: 570
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Naombeni tuwasiliane ntakua mwanza ndani ya wiki 1.0785144285, mtanipata,tafadhali
     
  3. Jumakidogo

    Jumakidogo R I P

    #3
    Mar 16, 2012
    Joined: Jul 16, 2009
    Messages: 1,859
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 0
    Kwa nini usiwatafute wanafunzi wenzako huko Facebook? Halafu watajua wewe ni nani! Au hata shule ulikuwa unatumia jina hili? Wengine umesoma nao lakini walbkuwa hawakupendi.
     
  4. CPA

    CPA JF-Expert Member

    #4
    Mar 16, 2012
    Joined: Mar 1, 2011
    Messages: 702
    Likes Received: 23
    Trophy Points: 35
    Hapa sio facebook, kawatafute huko. Jf imevamiwa
     
  5. The FaMa

    The FaMa Senior Member

    #5
    Mar 16, 2012
    Joined: Oct 6, 2011
    Messages: 125
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Lazima tutofautishe JF na FB, ingekuwa u-membership wa JF unalipiwa au kupost 'thread' unalipia, sidhani kama ungepost huu u....! Hovyo.
     
  6. Ibra Mo

    Ibra Mo JF-Expert Member

    #6
    Mar 16, 2012
    Joined: Oct 27, 2010
    Messages: 795
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 35
    We ndo ovyo na inaonekana ni mgeni jf hapo sio sehemu yakutafutana na hao mashoga zako uctujazie saver hapa alah...shwain kabisa next time utakula ban.
     
  7. MPAMBANAJI.COM

    MPAMBANAJI.COM JF-Expert Member

    #7
    Mar 16, 2012
    Joined: Mar 2, 2011
    Messages: 570
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    si kila swala inabidi ubishe au mufananishe na FB.Kama ujumbe huu ahukuhusi yanini kujibu.Ni wale wale wadoweaji.Mnakera kupita kiasi.
     
  8. Ndebile

    Ndebile JF-Expert Member

    #8
    Mar 16, 2012
    Joined: Sep 14, 2011
    Messages: 2,686
    Likes Received: 638
    Trophy Points: 280
    Umefikisha thread ya ngapi mkuu? Hongera.
     
  9. R

    Rushdie jr Member

    #9
    Mar 17, 2012
    Joined: May 14, 2011
    Messages: 41
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    good! nenda saut wapo wa lyaboyz kibao
     
Loading...