Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Wanafunzi wa field jamani

Discussion in 'JF Chit-Chat' started by luckyperc, Sep 9, 2011.

  1. luckyperc

    luckyperc JF-Expert Member

    #1
    Sep 9, 2011
    Joined: Jan 17, 2011
    Messages: 496
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    Huwa nawaonea huruma wanafunzi wa vyuo wanaofanya mafunzo kwa vitendo kwenye maofisi yetu!
    Wakike sasa ndo wanakoma (kutongozwa), midume kutumwa kama ni vibaraka.
     
  2. Iza

    Iza JF-Expert Member

    #2
    Sep 9, 2011
    Joined: Jan 8, 2009
    Messages: 1,793
    Likes Received: 50
    Trophy Points: 145
    Wakike wengine wanaona fahari kutongozwa..,hata hivyo watu wazima hao wanajua wafanyalo.Sasa umekwenda ofisini kukaa tu au kujifunza yaani supervisor akatafute document mahali wakti denti amekaa? sio ustaarabu bana..waache wajifunze..
     
  3. Mamndenyi

    Mamndenyi JF-Expert Member

    #3
    Sep 9, 2011
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 27,256
    Likes Received: 1,926
    Trophy Points: 280
    Kama hajatulia hajatulia tu, kwani wanalazimishwa, na nyie wababa acheni tamaa, tamaa mbaya.
     
  4. Baba_Enock

    Baba_Enock JF-Expert Member

    #4
    Sep 9, 2011
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 6,724
    Likes Received: 61
    Trophy Points: 145
    Kutongozwa ni shemu ya "mafunzo kwa vitendo"!
     
  5. Power G

    Power G JF-Expert Member

    #5
    Sep 9, 2011
    Joined: Apr 20, 2011
    Messages: 3,879
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Mimi nilidhani labda unawahurumia kwa kuwa wanabakwa, kumbe kutongozwa ambako ni suala la kuafikia au kutoafiki. Waache waendelee maana na hayo ni "mafunzo kwa vitendo"
     
  6. Dio

    Dio JF-Expert Member

    #6
    Sep 9, 2011
    Joined: Feb 8, 2011
    Messages: 1,277
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    mungu atawasaidia kuepuka vishawishi
     
  7. BPM

    BPM JF-Expert Member

    #7
    Sep 9, 2011
    Joined: Mar 10, 2011
    Messages: 2,765
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    wao wanajirahisi kwa kuamini watapata muongozo
     
  8. luckyperc

    luckyperc JF-Expert Member

    #8
    Sep 9, 2011
    Joined: Jan 17, 2011
    Messages: 496
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    Kwenye blue nakubaliana na wewe lengo ni kutafuta hela.
    Mkuu kwenye red hata vocha kila mtu anakutuma, mafunzo gani hayo?
     
  9. luckyperc

    luckyperc JF-Expert Member

    #9
    Sep 9, 2011
    Joined: Jan 17, 2011
    Messages: 496
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    Mama enock anajua tabia yako kweli?
     
  10. luckyperc

    luckyperc JF-Expert Member

    #10
    Sep 9, 2011
    Joined: Jan 17, 2011
    Messages: 496
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    Nalo neno hilo mkuu......
     
  11. u

    utantambua JF-Expert Member

    #11
    Sep 9, 2011
    Joined: Aug 1, 2011
    Messages: 1,374
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Si ustaarabu hata kidogo kuwageuza matarishi wanafunzi kisa wapo kufanya field. Na hao wa kike jamani hua inakua kama vile wanaombwa rushwa ya ngono kwa jinsi nilivyoelewa mimi. Kiasi kikubwa wanafunzi hawa hukaa kwa wasiwasi na kutojiamini hasa ukizingatia jinsi kupata sehemu ya field kulivokuwa kugumu siku hizi.
     
  12. BPM

    BPM JF-Expert Member

    #12
    Sep 9, 2011
    Joined: Mar 10, 2011
    Messages: 2,765
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    akili zao zinakuwa tegemezi kwa kutokujua nini haki yao wakiwa field
     
  13. luckyperc

    luckyperc JF-Expert Member

    #13
    Sep 9, 2011
    Joined: Jan 17, 2011
    Messages: 496
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    yaani mimi hapa nachokishuhudia ofisi demu akashabonyezwa na wakurugenzi wa3 halafu siku hiyo wakawa wanahadithiana muda wa lanchi!
     
  14. BPM

    BPM JF-Expert Member

    #14
    Sep 9, 2011
    Joined: Mar 10, 2011
    Messages: 2,765
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    wanakumbuka kuvaa mavazi lakini maana mh faster zina matatizo
     
  15. NYENJENKURU

    NYENJENKURU JF-Expert Member

    #15
    Sep 9, 2011
    Joined: Feb 11, 2011
    Messages: 1,007
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Wanapenda sana ofa za lunch sana.Sasa mwzi mzima unapewa ofa ya lunch jion lift unategemea nini baada ya mwezi?Si mtu kuomba mchezo?Wawe wanakata hivyo vitu kama wanaubavu..Wewe njaa mbaya wewe!Lazima wakubali tu kutongozwa
     
  16. K

    Kalila JF-Expert Member

    #16
    Sep 9, 2011
    Joined: Sep 10, 2010
    Messages: 247
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    dah kweli yani nawaonea huruma mademu wengine wanatumwa vocha photocopy kununua chakula kutonozwa ndo sana hsa ofic za serikali
     
  17. hashycool

    hashycool JF-Expert Member

    #17
    Sep 9, 2011
    Joined: Oct 2, 2010
    Messages: 5,706
    Likes Received: 82
    Trophy Points: 145
    hivi kutongozwa issue?
     
  18. BPM

    BPM JF-Expert Member

    #18
    Sep 9, 2011
    Joined: Mar 10, 2011
    Messages: 2,765
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    wanaendekeza umasikini wa fikra
     
  19. Katavi

    Katavi Platinum Member

    #19
    Sep 9, 2011
    Joined: Aug 31, 2009
    Messages: 37,673
    Likes Received: 2,839
    Trophy Points: 280
    Mmmh!! Haya....
     
  20. m

    muhanga JF-Expert Member

    #20
    Sep 9, 2011
    Joined: Apr 16, 2009
    Messages: 871
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    heee baba enock na wewe ni mzazi jamni ikifika zamu ya wanao nao wakafanyiwa hayo utaridhika? hata hivyo kwa mtazamo wangu na uzoefu niliouona kwa wasichana wa field ni kuwa ngono wameweka kama sehemu ya njia ya mkato ya kufikia malengo yao hivyo wengi hujirahisi wakitegemea kupata vitu mbalimbali kama pesa, chakula, lift na wengine kuahidiwa kazi wakimaliza cho ndio vinawafanya wawe wepesi kushusha vyupi! ila kwa wavulana walio wengi wanatia huruma, muda mwingi wanasumbuliwa na kutumwa kama messengers hata muda wa kujifunza hawapati.
     
Loading...