Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Wanafunzi wa elimu ya juu tubadilishe mitizamo yetu kiuzalendo zaidi

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by mwakabana, Oct 30, 2011.

  1. m

    mwakabana Member

    #1
    Oct 30, 2011
    Joined: Dec 15, 2010
    Messages: 31
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Nimekuwa mwanafunzi wa elimu ya juu kwa miaka minne sasa at least nimekuwa na uzoefu wa nini kinaendelea na nimeshiriki kwenye harakati nyingi za kubadilisha maisha yangu na wanafunzi wenzangu katika good way. Ila nimegundua kuwa hapa nchini katika migomo inayofanikiwa kwa kiwango kikubwa basi ni ya wanafunzi wa elimu ya juu almost 90% inaweza kuwa imefanikiwa. Ila katika hiyo migomo ALMOST 100% INAHUSU WANAFUNZI KUDAI HAKI ZAO ZA KUWAWEZESHA KUISHI.
    NAOMBA SASA TUWE WAZALENDO KWA KUGUSA MATATIZO YA KITAIFA KATIKA KUDAI MAMBO YA MSINGI KWA KUANDAA MAANDAMANO YAWE RASMI AU SIO RASMI KATIKA KUKEMEA MAMBO AMBAYO YANAGUSA JAMII YOTE KWA UJUMLA , NAJUA TUNAYAFAHAMU KWANI KUYATAJATAJANI KAMA TUNAYAFURAHIA, THANKS ila kama lugha haijaeleweka sorry coz am not good in both swahili and english grammar.nawasilishaaaaaaaa
     
Loading...