Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Wanafunzi wa chuo kikuu cha Tumaini wafunga...

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by ketwas, Jan 25, 2011.

  1. ketwas

    ketwas JF-Expert Member

    #1
    Jan 25, 2011
    Joined: Dec 27, 2010
    Messages: 212
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Wanachuo wa Chuo Kikuu cha Tumaini sehemu ya Makumira wafunga barabara ya Moshi/Arusha.Polisi watumia mabomu ya machozi kuwatawanya.sour nipashe breaking news
     
  2. k

    karisti Member

    #2
    Jan 25, 2011
    Joined: Dec 18, 2009
    Messages: 23
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    kweli hii noma.
    naona ushakuwa mchezo kwa kila chuo kugoma
    au ndo style ya 2011.
     
  3. n

    nguluvisonzo JF-Expert Member

    #3
    Jan 25, 2011
    Joined: Dec 27, 2010
    Messages: 487
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Ufunuo wa cdm,mbowe kapita hapo wameelewa somo,kwanini wanapata taabu na serikali inadai haina pesa huku wanashinikiza dowans walipwe tzs 94 billions,wapi na wapi,pesa zisaidie kugharamia elimu.
     
  4. kilimasera

    kilimasera JF-Expert Member

    #4
    Jan 25, 2011
    Joined: Dec 2, 2009
    Messages: 3,072
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    kichwa cha habari nilidhani likizo!
     
  5. m

    mzee wa inshu Member

    #5
    Jan 25, 2011
    Joined: Jan 25, 2011
    Messages: 49
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Big up sana fdirst year mmeonyesha ukomavu!
     
  6. m

    mzee wa inshu Member

    #6
    Jan 25, 2011
    Joined: Jan 25, 2011
    Messages: 49
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Big up sana first year mmeonyesha ukomavu!
     
  7. g

    gnm Member

    #7
    Jan 25, 2011
    Joined: Jan 10, 2011
    Messages: 29
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 5
    ndio mambo yanayotakiwa kufanyika ili Serikali ya huyu mkwere ielewe nia ya wananchi wake.
    shangaaaaa huku migomo Rais nakwenda kupumzika Swis
     
Loading...