Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Wanafunzi wa chuo kikuu cha St John watimuliwa wote.

Discussion in 'Jukwaa la Elimu (Education Forum)' started by CHIPANJE, Dec 21, 2011.

  1. C

    CHIPANJE JF-Expert Member

    #1
    Dec 21, 2011
    Joined: May 1, 2011
    Messages: 304
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Wanafunzi hao ambao tangu juzi walikua wanashinikiza kupewa pesa yao ya mkopo ambapo tayari walishasaini lakini pesa kupewa inakua utata.
     
  2. B

    BABU UPARA Member

    #2
    Dec 24, 2011
    Joined: Oct 2, 2011
    Messages: 11
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Tatizo nchi imeuzwa hii,point ya msingi komaeni wadau.
     
Loading...