Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Wanafunzi wa chuo cha ustawi wa jamii kugoma jumatatu

Discussion in 'Jukwaa la Elimu (Education Forum)' started by Pasco_jr_ngumi, Nov 27, 2010.

  1. Pasco_jr_ngumi

    Pasco_jr_ngumi JF-Expert Member

    #1
    Nov 27, 2010
    Joined: Nov 20, 2010
    Messages: 1,797
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    jana nimeskiliza taarifa ya habar redio one kuwa wanachuo wa huko wataka kujaribu kugoma.mwasemaje wadau mlioko huko!
     
Loading...