Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Wanafunzi wa chuo cha TEKU Mbeya wamkataa mwalimu

Discussion in 'Jukwaa la Elimu (Education Forum)' started by Ozzie, Feb 7, 2011.

  1. Ozzie

    Ozzie JF-Expert Member

    #1
    Feb 7, 2011
    Joined: Oct 9, 2007
    Messages: 3,236
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    Toka jana nipo Mbeya. Muda si mrefu nimepita mbele ya geti la chuo cha Theofilo Kisanji University Mbeya. Nimeona kuna FFU wanarandaranda ndani ya eneo la chuo huku baadhi ya wanafunzi wakikimbia. Baadhi ya wanafunzi wanawazomea na kuwatania FFU wakidai wamemaliza form IV juzi na hiyo ndiyo ajira yao ya kwanza. Inadaiwa wanafunzi wa education mwaka wa tatu wanamkataa mwalimu kwa jina la Nzoto kwa kuwa amekuwa akifundisha kwa kutumia lugha chafu (kama mna.irwa n.k.) dhidi yao pamoja na chuo. Nasikia mwalimu husika anafundisha somo fulani la Population na pia ni hodari wa kupenda matiti. Inasadikika chuo kinamtetea jamaa maana bado kinamhitaji. Kazi kweli kweli.
     
  2. Babu Lao

    Babu Lao JF-Expert Member

    #2
    Feb 7, 2011
    Joined: Nov 2, 2010
    Messages: 2,056
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Kazi kwelikweli, kila sehemu migomo tu!!:twitch:
     
Loading...