Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Wanafunzi wa Academy kuwazidi wa Public schools hii imekaaje?

Discussion in 'Jukwaa la Elimu (Education Forum)' started by Profesa, Jul 15, 2012.

  1. Profesa

    Profesa JF-Expert Member

    #1
    Jul 15, 2012
    Joined: Oct 28, 2010
    Messages: 877
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 35
    Inanisikitisha, je tunaelekea wapi, maana karibu sehemu nyingi tu hasa pale maswali yanapokuwa sio ya kiacademic bali ya maisha ya kawaida na ya kisasa yamukuwa yakiwapiga chenga
     
Loading...