Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Wanafunzi, Vijana na Wananchi Tukutane Mnazi Mmoja Ijumaa Tarehe 02/04/2011

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by niweze, Jan 31, 2011.

  1. n

    niweze JF-Expert Member

    #1
    Jan 31, 2011
    Joined: Oct 21, 2009
    Messages: 1,008
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Wananchi na hasa vijana tukutane Mnazi Mmoja Tarehe Ijumaa 02/04/2011 kushikana mikono kwa amani tukiandamana Kutoka Mnazi Mmoja mpaka Posta Mpya kupinga serikali ya CCM. Swala sio nani ameorganize ila ni vijana wote Tanzania na Tunanzia hapa mengine Yanakuja. Kinachitakiwa ni Kutawanya Habari kwa Vijana Wote Dar na Hasa Wanafunzi wa UDSM. Makundi mengine yaanzie sehemu tofauti kuelekea Posta. Sababu za kutaka CCM waondoke ni zifuatazo:
    1. Kamati ya CCM kuamua kulipwa kwa Dowans wakati watanyaka hawalipwi vya kutosha na waliritaya mpaka leo wengi hawajalipwa
    2. Kwanini serikali ya CCM inaendelea kusaini mikataba hewa kama ya Richmond kwa manufaa ya mafisadi
    3. Mauji ya Arusha na vitendo vya CCM kujaribu kucover up ukweli
    4. Katiba mpya na kuhusishwa kwa wananchi kuunda Katiba ya manufaa kwa wananchi wote
    5. Uchakuchuaji wa CCM kumweka JK madarakani na wabunge wao
    6. Umaskini unaoletwa na chama cha CCM kwa miaka 50
    7. Tatizo la Umeme na upandaji wa bei za vyakula
    8. Wizi na Siri katika Shirika la TRA na Bank Kuu ya yetu

    "Maandamano ya Amani ni Haki ya kila Raia Duniani"

    The right to form groups, to organise and to assemble together with the aim of addressing issues of common concern is a human right. The ability to organise is an important means by which citizens can influence their governments and leaders. The right to freedom of association and assembly is protected in international and regional human rights treaties. These rights are applicable to any issue. Mass protest is a potent symbol of the exercise of this right.

    The right to freedom of association appears is guaranteed many international human rights treaties. However, the right has been most defined and elaborated in international labour law given the particular links between these rights and the ability of workers to secure their economic and social status. Freedom of association is one of the central provisions underpinning the work of the International Labour Organization (ILO). ILO standards uphold the rights of workers and employers to form organisations and to bargain collectively.

    The Universal Declaration of Human Rights
     
  2. K

    KunjyGroup JF-Expert Member

    #2
    Jan 31, 2011
    Joined: Dec 7, 2009
    Messages: 352
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 33
    100% right. Tuko pamoja. Count me in
     
  3. U

    Uwezo Tunao JF-Expert Member

    #3
    Jan 31, 2011
    Joined: Nov 14, 2010
    Messages: 6,948
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Labda ni zaidi ya vijimaneno safari hii!!!
     
  4. L

    LAT JF-Expert Member

    #4
    Jan 31, 2011
    Joined: Nov 20, 2010
    Messages: 4,524
    Likes Received: 41
    Trophy Points: 0
    mkuu... ungeeweza kusambaza huu ujumbe kama word of mouth kwenye mitaa zoezi lingeweza kuwa madhubuti sana..... online users wanaguswa sana lakini sio walengwa haswa wa matatizo.... wataitikia lakini baadae wataingia kwenye gari zao na Blackberry haoooo..... Tunisia na misri organizers wa revolt walitumia online tools kujimobilise na kutayarisha strategies na action plans
     
  5. Shalom

    Shalom JF-Expert Member

    #5
    Jan 31, 2011
    Joined: Jun 17, 2007
    Messages: 1,315
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Upi mwezi na ipi ni siku?
     
  6. Chamoto

    Chamoto JF-Expert Member

    #6
    Jan 31, 2011
    Joined: Dec 7, 2007
    Messages: 1,432
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 135
    Nafikiri anamaanisha tarehe hiyo kwa mpango wa kimarekano yaani mwezi/siku/mwaka
     
  7. KiJo

    KiJo Member

    #7
    Jan 31, 2011
    Joined: Jan 19, 2011
    Messages: 46
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    :clap2:........... :clap2:..............:clap2:..........:msela:
     
  8. jino kwa jino

    jino kwa jino JF-Expert Member

    #8
    Jan 31, 2011
    Joined: Nov 3, 2010
    Messages: 769
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    nitakuwepo
     
  9. Tuko

    Tuko JF Bronze Member

    #9
    Jan 31, 2011
    Joined: Jul 29, 2010
    Messages: 11,182
    Likes Received: 347
    Trophy Points: 180
    Tarehe 02/04/2011 au tarehe 04/02/2011?

    Fafanua mzazi...
     
  10. W

    WildCard JF-Expert Member

    #10
    Jan 31, 2011
    Joined: Apr 22, 2008
    Messages: 7,451
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    Kazi bure tu.
     
  11. E

    Elifasi Senior Member

    #11
    Jan 31, 2011
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 180
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Tuje na viberiti na petroli za kujilipua au ni ya amani?
     
  12. M

    Mindi JF-Expert Member

    #12
    Jan 31, 2011
    Joined: Apr 5, 2008
    Messages: 681
    Likes Received: 142
    Trophy Points: 60
    Siri ya mafanikio ya jambo kama hili ni wingi wa watu, na utayari wa watu kushiriki bila kujali kama serikali itatia ngumu. watanzania wako tayari kwa hilo? inafaa kujaribu namna hii? binafsi nadhani kuna haja kama great thinkers tukalijadili hilo kwanza. nadhani kujaribu kwa maana tu ya kujaribu, inaweza kuleta matokeo ambayo itafanya zoezi kama hili lishindikane katika siku za karibuni. lakini pengine tusiandikie mate wakati wino upo! mimi nitakuwepo, labda tuanze na DSM baadae tuone tutaorganise vipi mikoa kama Mwanza, Arusha, Mbeya na Iringa. hii inaonekana kama ni mikoa ambayo ipo tayari kwa kazi ya ukombozi
     
  13. kilimasera

    kilimasera JF-Expert Member

    #13
    Jan 31, 2011
    Joined: Dec 2, 2009
    Messages: 3,072
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    Mmeomba kibali cha hayo maandamano maana isije ikawa intellijensia tena!
     
  14. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #14
    Jan 31, 2011
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,234
    Likes Received: 105
    Trophy Points: 160
    Ninakuwa na mashaka na watu wanaoanzisha mada na kukimbia....Watu wanataka ufafanuzi wa mambo mbalim bali lakini jamaa kaingia mitini...BTW, wazo ni mujarabu kabisa, na limelenga tarehe nzuri...wakati wao wanaandaa sherehe za ccm, sisi tun akuwa tushamaliza kazi?
     
  15. K

    Kide Member

    #15
    Jan 31, 2011
    Joined: Jan 23, 2011
    Messages: 74
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 15
    kutokana na kalenda ya 2011...tarehe 4/2 ndio itakua ijumaaa ijayo na 2/4 itakua jmosi!so far the day is FEBRUARY 4th
     
  16. M

    Mike 1234 JF-Expert Member

    #16
    Jan 31, 2011
    Joined: Feb 23, 2009
    Messages: 1,636
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Dunia nzima mabadiliko huwa yanakuja kwa njia hii,na rais akiendelea kuwa kimya namna hii si shangai kuona yanayo tokea misri na tunisia yangu macho,naunga mkono hoja na nitakuwepo.umoja ni nguvu
     
  17. M

    Mabulangati JF-Expert Member

    #17
    Jan 31, 2011
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 734
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Kalagha baho............. nakuhakikishia kama agenda ndiyo hizo hupati mtu ngo!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!! Hata huko misri na Tunisia hawajaweka agenda za maswala ya rushwa wala uchama. Wewe ukishaindoa CCM ndio katiba itaandikwa na watanzania au itaandikwa na CHADEMA, NCCR etc? Hujaona CUF waliandika yakwao huku wakisistiza kuwa ndiyo wananchi wanayoitaka? Ukitaka kuwaweka wananchi wote pamoja sema tu "hali ngumu ya maisha" hii ndiyo best agenda. Ninachoweza kusema hapa kwetu maadili hakuna kabisa na hivyo haa ishuke katiba au kiongozi kutoka mbinguni kama hatuta badilika tutaumia tu.

    Mwisho natoa mwito kwa wananchi kutokubaliana na watu wachache ambao maslahi yao ya ungozi hasa CHADEMA wanaotaka kuwa viongozi kwa namna yoyote ile kama mbowe alivyosema anaandaa bajeti rasmi ya kuiadhabisha CCM bila kujali watakaokuwa wanateseka ni kina nani, watakaokufa ni kina nani. Namshangaa mtoa mtoa mada kusema Mauaji ya Arusha serikali inaficha ukweli lakini hasemi ukweli upi kwamba Dr. Slaa na Ndesamburo waliwahimiza wananchi kwenda kuwakomboa viongozi wao walioshikiliwa katika kituo cha kati?? Eti mbona siku ya maziko hakukua na fujo wakati polisi hawakuwepo? Ungejaribu kuafanya fujo uone cha mtemakuni, kwa taarifa yako tulikuwepo kiraia la kini tukiwa kamili na ingekua za moto tu!!!! pili siku ya mazishi kumbuka Mh. Lema wa Mh. Mbowe kila mara walikua wanawahimiza vijana kutulia ili waiabishe serikali ya CCM ikiwa na maana kama wangefanya hivyo siku ya tukia la vifo kusingetokea kilichotokea. Agenda ya CHADEMA tushaijua na wale viongozi wote wasiyowastaarabu wanaotumia mabavu kuliko akili na utashi na kuangalia maslahi ya wengi watakiona pamoja na wewe unayetaka kuleta uhuni hapa nchini.

    Kumbuka hii nchi siyo ya CCM au CHADEMA ni ya watanzania wote na pia si nchi ya vyama viwili ni nchi ya vyama vingi. What is going on in Tunisa, Egypt and elsewhere will never happen in Tanzania nakuhakikishia.
     
  18. Utingo

    Utingo JF-Expert Member

    #18
    Jan 31, 2011
    Joined: Dec 15, 2009
    Messages: 6,992
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 145
    na ni kwa nini bado mnasema kuilipa DOWANS badala ya kusema kumlipa ROSTAM AZIZ?
     
  19. K

    Kide Member

    #19
    Jan 31, 2011
    Joined: Jan 23, 2011
    Messages: 74
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 15
    hapa topic ni hayo maandamano ,tupeane taarifa muhimu ya jinsi yatakavyokua na pia taratibu zote za kisheria zimefuatwa wanaharakati tukajumuike na sio ajenda zenu za cdm na ccm kama mr mabulangati hapo juu...
     
  20. Uncle Rukus

    Uncle Rukus JF-Expert Member

    #20
    Jan 31, 2011
    Joined: Jun 16, 2010
    Messages: 2,431
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    We need a Tanzanian uprising, a stronger one.
     
Loading...