Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Wanafunzi UDSM wadaiwa kuuza miili ili kukidhi mahitaji yao.

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by King2, May 24, 2012.

  1. King2

    King2 JF-Expert Member

    #1
    May 24, 2012
    Joined: Nov 16, 2011
    Messages: 1,292
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 0
    Kamati ya bunge ya masuala ya ukimwi imebaini hilo. Hii inatokana na hao wanafunzi kukosa mikopo na mabweni. So mchana wanakuwa darasani usiku Ohio. Kwa wale upande wa wanaume wanalazimika kulala na Majimama
    source: gazeti moja la leo
     
  2. SIMBA WA TARANGA

    SIMBA WA TARANGA JF-Expert Member

    #2
    May 24, 2012
    Joined: Feb 14, 2012
    Messages: 992
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Utandawazi huo, Wana- copy na Ku- paste from Nigeria. Entrepreneurship@work.
     
  3. k

    kitenge shaban Member

    #3
    May 25, 2012
    Joined: Nov 23, 2011
    Messages: 14
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kwa sura hii Ukimwi hauta kwisha...!!! Ooh masikin Wanafunzi hata ukibahatika kupata hiyo Degree lkn tayar umepata maambukizi ni muda mfupi tu ukimwi unakuchukua !!
     
  4. Bujibuji

    Bujibuji JF-Expert Member

    #4
    May 25, 2012
    Joined: Feb 4, 2009
    Messages: 27,177
    Likes Received: 5,413
    Trophy Points: 280
    Haya ndio MAISHA BORA KWA KILA MTANZANIA aliyokuwa ametuahidi Rais.
    CCM oyeee, Zidumu fikra za Mwenyekiti wa CHAMA CHA MAPINDUZI
     
  5. v

    vickitah Senior Member

    #5
    May 25, 2012
    Joined: Jun 18, 2010
    Messages: 152
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Wamewazalilisha sana wanafunzi especially wale ambao hawajiuzi..
     
  6. HAZOLE

    HAZOLE JF-Expert Member

    #6
    May 25, 2012
    Joined: Feb 25, 2011
    Messages: 1,314
    Likes Received: 43
    Trophy Points: 145
    mbona kawaiiida tu??
     
Loading...