Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Wanafunzi Udom wajiandaa kuiandikia serikali waraka

Discussion in 'Jukwaa la Elimu (Education Forum)' started by SIMONBICHWA S, Jan 7, 2011.

  1. S

    SIMONBICHWA S Member

    #1
    Jan 7, 2011
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 11
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Katika kile kinachosemwa ni kutofurahishwa na namna jeshi la polisi linavyoikanyagakanyaga misingi ya Demokrasia,wasomi udom wanajiandaa kuitwangia serikali waraka wenye kurasa 100 kuilaumu.
    Tetesi hizo zimeibuka mara jeshi la polisi kupitia IGP MWEMA kuyazuia maandamano ya CHADEMA kwa kile alichokiita taarifa za Kiintelijensia kuwa kungekuwepo na uvunjifu wa amani.
    Hata hivyo uongozi wa serikali ya wanafunzi hao UDOSO umekanusha madai hayo na kudai kuwa kama kuna watu wanataka kufanya hivyo ni matakwa yao na siyo ya wanafunzi wa udom.
     
  2. Mtumpole

    Mtumpole JF-Expert Member

    #2
    Jan 7, 2011
    Joined: Aug 30, 2010
    Messages: 1,355
    Likes Received: 37
    Trophy Points: 145
    kwenye heading weka WARAKA badala ya WALAKA
     
  3. Nzi

    Nzi JF-Expert Member

    #3
    Jan 7, 2011
    Joined: Oct 21, 2010
    Messages: 10,505
    Likes Received: 1,688
    Trophy Points: 280
    Sasa kama uongozi umekanusha,mbona heading yako haisemi ivyo? Unabandika uzi ulio out of date mkuu!
     
  4. NewDawnTz

    NewDawnTz JF-Expert Member

    #4
    Jan 7, 2011
    Joined: Nov 15, 2010
    Messages: 1,675
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    :hat:
    MoD pelekeni hii kule kwenye tetesi inatujazia tu ukurasa wa siasa.

    Wataka tetesi wataikuta huko.
     
  5. NewDawnTz

    NewDawnTz JF-Expert Member

    #5
    Jan 7, 2011
    Joined: Nov 15, 2010
    Messages: 1,675
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0

    Nimeipenda tu avatar yako. duuhhh!!!


    aa.jpeg
     
  6. Husninyo

    Husninyo JF-Expert Member

    #6
    Jan 7, 2011
    Joined: Oct 24, 2010
    Messages: 23,718
    Likes Received: 395
    Trophy Points: 180
    :)>¥#€
     
  7. czar

    czar JF-Expert Member

    #7
    Jan 7, 2011
    Joined: Oct 11, 2010
    Messages: 340
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Ah hiyo avatar ya mtumpole sina hamu. Siku nyingine kuwe na mashindano ya mwenye avatar inayovutia zaidi.
     
Loading...