Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Wanafunzi UDOM Wachanga laki 7 kwa wahanga wa Arusha...

Discussion in 'Jukwaa la Elimu (Education Forum)' started by TUNTEMEKE, Jan 22, 2011.

  1. TUNTEMEKE

    TUNTEMEKE JF-Expert Member

    #1
    Jan 22, 2011
    Joined: Jun 15, 2009
    Messages: 4,577
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Wanafunzi wa chuo kikuu dodoma(udom) wameamka na leo hii walijitokeza kwa wingi ktk maandamano makubwa yaliyoandaliwa na chadema mkoa wa dodoma na kulaan mauaji ya arusha,sambamba na kuchangia laki 7,ela iliyotolewa na wanafunz wa chuo hicho.wanavyuo wa vyuo vyote vya dodoma walionekana wakilia kulaan mauaji ya arusha.
     
  2. Gosbertgoodluck

    Gosbertgoodluck JF-Expert Member

    #2
    Jan 22, 2011
    Joined: Mar 3, 2008
    Messages: 2,867
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 0
    Kumekucha chuo cha kata! Bravo!! Hicho ndicho tunachotaka kusikia. Siyo eti kuchanga fedha za kumchukulia fisadi fomu za kugombea nafasi ya urais.
     
  3. bluetooth

    bluetooth JF-Expert Member

    #3
    Jan 22, 2011
    Joined: Jan 12, 2011
    Messages: 3,684
    Likes Received: 268
    Trophy Points: 180
    yule kijana wa UDOM aliyesoma waraka wa kulaani walkout ya wabunge wa chadema yupo wapi...?
     
  4. F

    Fenento JF-Expert Member

    #4
    Jan 22, 2011
    Joined: Oct 21, 2010
    Messages: 320
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 33
    Nimependa mshikamano wao na tunawaombeni sana kuendelea kuwa chachu ya mabadiliko ambayo kwa sasa ni muhimu sana katika harakati za kulikomboa taifa mikononi mwa mafisadi na wala rushwa ambao wananchi wa tanzania kwakutojua na kwamakosa wamewachagua kuwa viongozi.

    Wanachuo kwa pamoja tutalikomboa taifa.
     
  5. mchillo

    mchillo JF-Expert Member

    #5
    Jan 22, 2011
    Joined: Oct 13, 2010
    Messages: 424
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 35
    Bravo brave students of The University of Dodoma (Hitherto dubbed by some as CCM Cadres University) Students from other Universities and institutes of higher learning should emulate this example to salvage the country from irresponsible leadership. On the other hand CHADEMA must do faster in releasing of a video on what actually transpired in Arusha on that fateful day of January 5th. This will counter the earlier one that was edited and released by the Police Propaganda Unit. Tanzanians have the right to know what actually happened in Arusha and not simple propaganda by CCM and Police (Who unfortunately are openly pro- CCM) that the dead and injured wanted to overrun the police Station. There is abundant evidence that some of the dead and injured were shot far from the said police station like the one in the story narrated in the weekly Raia Mwema newspaper edition number 168 that has so far never been refuted.
     
  6. U

    Uwezo Tunao JF-Expert Member

    #6
    Jan 22, 2011
    Joined: Nov 14, 2010
    Messages: 6,948
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Vijana mko juu, nimewakubali sanaaaaaaaaaa!!!

    Kumbe pale kuna watoto wa wakulima kama sisi ambao pia roho zinawauma nchi yetu inapotafunwa mithili ya mtu anayekula na kipofu hivi?????????

    Vijana utaifa mbele kama tai mpaka wabaka uchumi wetu wote wafunge mlango kwa nje.
     
  7. Dark City

    Dark City JF-Expert Member

    #7
    Jan 22, 2011
    Joined: Oct 18, 2008
    Messages: 16,275
    Likes Received: 115
    Trophy Points: 160
    Nadhani sasa wameanza kupata akili ya kutambua mema na mabaya. Mimi nilishawatoa akilini mwangu. Sorry to say this, niliwaona wote kama watoto haramu na kuwasemehe tu kwamba kitanda hakizai haramu! Ila kama wameanza kutubu...tutawasamehe na kuwarudisha kundini!
     
  8. Babu Lao

    Babu Lao JF-Expert Member

    #8
    Jan 22, 2011
    Joined: Nov 2, 2010
    Messages: 2,056
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Yule kijana alikuwa amenunuliwa, sasa ukweli unajionesha wenyewe!!:A S-fire1:
     
  9. Malisa Godlisten

    Malisa Godlisten Verified User

    #9
    Jan 22, 2011
    Joined: Jan 20, 2010
    Messages: 178
    Likes Received: 295
    Trophy Points: 80
    God bless Tanzania. Saa ya ukombozi imefika!
     
  10. Sir R

    Sir R JF-Expert Member

    #10
    Jan 22, 2011
    Joined: Oct 23, 2009
    Messages: 2,177
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    Nilikuwa nimewatoa akilini lakini sasa naona wanaanza kuzaliwa upya.
     
  11. GATS

    GATS JF-Expert Member

    #11
    Jan 22, 2011
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 240
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Mimi ninasema asanteni Vijana wenzangu twendeni pamoja tuikomboe nchi mikononi mwa mafisadi wanaotafuna nchi bila hata ya kunawa. Baadaye kitaeleweka tu. Tunisia si wamekimbia wameiacha nchi.
     
  12. Njowepo

    Njowepo JF-Expert Member

    #12
    Jan 22, 2011
    Joined: Feb 26, 2008
    Messages: 9,174
    Likes Received: 293
    Trophy Points: 180
    Yaani baada ya kuncheleweshewa ela ndo wanaamka.
    Na bado yatawakuta mengi sana
     
  13. Mzizi wa Mbuyu

    Mzizi wa Mbuyu JF-Expert Member

    #13
    Jan 22, 2011
    Joined: May 15, 2009
    Messages: 5,011
    Likes Received: 257
    Trophy Points: 180
    Mwl jk nyerere alipokuwa akidai uhuru na wenzie alikuwa kijana na aliwatumia sana vijana,.....hivyo shime jamani tusigeuke nyuma dhidi ya mijizi yanayoiibia nchi..watakuja na mbinu nyingi kama vile udini lkn tuwe makini kuyang'amua...
     
  14. Juaangavu

    Juaangavu JF-Expert Member

    #14
    Jan 22, 2011
    Joined: Nov 3, 2009
    Messages: 884
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Songeni mbele, ni wakati ambao taifa limahitaji mchango wenu wa mawazo, muda nk, kuliko wakati mwingine wowote. Tanzania bila uporaji wa haki za raia na rasilimali zake inawezekana
     
  15. N

    Ngonini JF-Expert Member

    #15
    Jan 22, 2011
    Joined: Sep 1, 2010
    Messages: 2,024
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    Hongereni sana vijana, lakini je hakukua na coverage ya media mbona taarifa za habari hazisemi chochote kuhusiana na haya maandamano? Au ndo mafisadi wamevitishia?
     
  16. LordJustice1

    LordJustice1 JF-Expert Member

    #16
    Jan 22, 2011
    Joined: Jan 19, 2011
    Messages: 2,264
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Kila kitu kina mwanzo wake, hata Tunisia kuna mtu alijiunguza kwa moto wa petroli na kujiua ndio mambo ya kumtoa nyoka pangoni yakaanza!
     
  17. Zipuwawa

    Zipuwawa JF-Expert Member

    #17
    Jan 22, 2011
    Joined: Nov 28, 2010
    Messages: 2,956
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    Nilisema mwisho tutakuwa pamoja tu hakuna anayekubali serikali yetu inavyotuburuza sasa
     
  18. G

    Gad ONEYA JF-Expert Member

    #18
    Jan 22, 2011
    Joined: Oct 26, 2010
    Messages: 2,641
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Kilichofanywa na vijana wenzetu wa UDOM should be replicated to other institutions of higher learning! It is all about critical thinking
     
  19. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #19
    Jan 22, 2011
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,234
    Likes Received: 105
    Trophy Points: 160
    Mimi langu ni hili, kwamba Cdm waendeleze haya makongamano, mijadala na makusanyiko anuwai katika jamii, ili kuendeleza spirit hii ya UASI WA KIAKILI(mental rebelion) miongoni mwa raia.
    Moto huu uende hadi vijijini na mashambani.,Siasa za kutukana ziachwe kwa uvccm na cc yao.
    Vijana wa Udom nawapongeza. Usomi ni kuelewa haki, na kuwa mzalendo zaidi.
     
  20. Not_Yet_Uhuru

    Not_Yet_Uhuru JF-Expert Member

    #20
    Jan 22, 2011
    Joined: Oct 11, 2010
    Messages: 1,305
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Hakika, hawa wameungana na vyuo vingine vya elimu ya juu tanzania kutambua ukweli kuwa dira na mwelekeo wa taifa (roadmap) imeshawekwa na CDM kwa ajili ya kulikomboa taifa, kujenga uongozi thabiti, kupinga na kuondoa aina zote za dhuluma, uonevu na ufisadi.
    Kwa kitendo chao kuunga mkono nguvu ya umma ktk kuendeleza ukombozi ni mwamko na wito kwa vyuo na taasisi zote za juu kitaifa na wale walio ktk taasisi kama hizo kimataifa kulitambua hili na kuunganisha nguvu na dira ya kitaifa ili kukamilisha ukombozi wa taifa letu hili.

    Hongereni sana UDOM, mmeonyesha kuwa mioyoni mmeshakamilika na iliyobakia ni utekelezaji ambao ni mchakato unaoendelea siku kwa siku hadi siku sio nyingi 'umma kujitawala'.
     
Loading...