Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Wanafunzi udom msipitwe na makala hii tafadhali, itawasaidia next time.

Discussion in 'Jukwaa la Elimu (Education Forum)' started by kapotolo, Jan 16, 2011.

  1. kapotolo

    kapotolo JF-Expert Member

    #1
    Jan 16, 2011
    Joined: Sep 19, 2010
    Messages: 3,708
    Likes Received: 48
    Trophy Points: 145
    wanafunzi wa UDOM, nimeona niwawekee hii makala hapa muisome kama hamjabahatika kusoma gazeti la Tanzania daima la Leo. Namuunga mkono 100% mwandishi wa makala hii, yanayowakuta mmejitakia.
    Jihabarisheni.

    Wanafunzi UDOM, mabomu na virungu vya FFU ni fadhila
     
  2. B

    Byendangwero JF-Expert Member

    #2
    Jan 16, 2011
    Joined: Oct 24, 2010
    Messages: 872
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Wana-JF, hatuna budi kukubali kwamba siyo vijana wote wa UDOM ni wapenzi wa ccm. Mjuavyo, kwa mda mrefu sasa, katika vyuo vikuu vyote nchini, kila mbinu imekuwa ikifanyika kuweka viongozi wa wanafunzi ambao ni makada wa ccm; hivyo viongozi hao huwa hawawakilishi mawazo ya wanafunzi bali ya wale walio waweka madarakani. Hivyo ndivyo ilivyokuwa kwa UDOM. Hayo ya kutoa fedha za kununua fomu ya kugombea urais kwa JK yalifanywa na hao viongozi wazandiki, hivyo hilo lisitufanye tuonee na wale ambao hawakuwemo.
     
Loading...