Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Wanafunzi Tabata waangukiwa na ukuta

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Kaitaba, Sep 7, 2009.

  1. Kaitaba

    Kaitaba JF-Expert Member

    #1
    Sep 7, 2009
    Joined: Jun 30, 2009
    Messages: 928
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 0
    Habari tulizozipata sasa hivi zinasema kuwa wanafunzi wa shule ya secondary ya Tabata wameangukiwa na ukuta wa shule hiyo,

    habari zaidi za majeruhi na vifo kama vipo, tutawaletea tukitoka sehemu ya tukio.
     
  2. M

    Magezi JF-Expert Member

    #2
    Sep 7, 2009
    Joined: Oct 26, 2008
    Messages: 2,733
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    ni shule ipi hiyo?
     
  3. M

    Malila JF-Expert Member

    #3
    Sep 7, 2009
    Joined: Dec 22, 2007
    Messages: 4,204
    Likes Received: 320
    Trophy Points: 180
    Tusaidie tafadhali,kuna ile ya tabata kimanga karibu na kamene na kuna ile iliyo karibu na Dar west Park. Ni ipi kati ya hizi mbili?
     
  4. Kaitaba

    Kaitaba JF-Expert Member

    #4
    Sep 7, 2009
    Joined: Jun 30, 2009
    Messages: 928
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 0
    Ni ya Tabata kimanga
     
  5. Mopao Josee

    Mopao Josee JF-Expert Member

    #5
    Sep 7, 2009
    Joined: Jul 15, 2009
    Messages: 280
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    vp tupeni taarifa zaidi,tatizo lilikuwa nn?
     
  6. Cynic

    Cynic JF-Expert Member

    #6
    Sep 7, 2009
    Joined: Jan 5, 2009
    Messages: 5,156
    Likes Received: 609
    Trophy Points: 280
    Poleni waathirika. Maana nasikia kuna mvua nyingi na mafuriko huko kwetu (Africa).
     
  7. Nkamangi

    Nkamangi JF-Expert Member

    #7
    Sep 7, 2009
    Joined: Mar 17, 2008
    Messages: 642
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0


    ??? unapata wapi hizi taarifa ndugu? Afrika ipi? mbona tunalalamika ukame? Au mara yako ya mwisho kupata habari za huku ni ule wakati wa El nino?
     
  8. Fidel80

    Fidel80 JF-Expert Member

    #8
    Sep 7, 2009
    Joined: May 3, 2008
    Messages: 21,983
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Wakuu tujuzeni ni nini kinaendelea na ilikuwaje?
     
  9. M

    Malila JF-Expert Member

    #9
    Sep 7, 2009
    Joined: Dec 22, 2007
    Messages: 4,204
    Likes Received: 320
    Trophy Points: 180
    Ni ile iliyokuwa ikimilikiwa na wazazi?
     
  10. M

    MzeePunch JF-Expert Member

    #10
    Sep 7, 2009
    Joined: Jun 8, 2009
    Messages: 1,412
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    Ni sehemu ndogo sana ya ukuta wa jukwaa lililopo shemu ya nje ya complex ya St Mary's International School Tabata. Hakuna madhara yoyote.
     
Loading...