Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Wanafunzi SINGIDA

Discussion in 'Jukwaa la Elimu (Education Forum)' started by Rabi wa Leo, Apr 28, 2012.

  1. Rabi wa Leo

    Rabi wa Leo Senior Member

    #1
    Apr 28, 2012
    Joined: Mar 5, 2012
    Messages: 104
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Jamani kama kuna wanafunzi wa
    Vyuo vifuatavyo anayetoka Mkoa
    wa SINGIDA naomba tuwasiliane/anitumie jina
    lake kupitia 0763305605,kuna
    jambo muhimu la kujulishana...
    1.University of Dar es Salaam
    (UDSM),DUCE,MUCE,COET n.k..
    2.Ardhi University (ARU)
    3.IFM
    4.Dar es salaam Institute of
    Technology(D.I.T)
    5.St.Joseph University dsm campus
    6.MUHAS
    7.Mzumbe University(dsm branch)
    8.KIU(dsm branch)..
    Na vyuo vingine VYOTE vilivyoko
    mkoa wa Dar Es Salaam
    NAOMBA SANA SANA SANA
    TUWASILIANE..
    UKIPATA TAARIFA HII,MUARIFU NA
    MWINGINE..
     
Loading...