Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Wanafunzi SINGIDA

Discussion in 'Jukwaa la Elimu (Education Forum)' started by Rabi wa Leo, Apr 28, 2012.

  1. Rabi wa Leo

    Rabi wa Leo Senior Member

    #1
    Apr 28, 2012
    Joined: Mar 5, 2012
    Messages: 104
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Jamani kama kuna wanafunzi wa
    Vyuo vifuatavyo anayetoka Mkoa
    wa SINGIDA naomba anitumie jina
    lake kupitia 0763305605,kuna
    jambo muhimu la kujulishana...
    1.University of Dar es Salaam
    (UDSM),DUCE,MUCE,COET n.k..
    2.Ardhi University (ARU)
    3.IFM
    4.Dar es salaam Institute of
    Technology(D.I.T)
    5.St.Joseph University dsm campus
    6.MUHAS
    7.Mzumbe University(dsm branch)
    8.KIU(dsm branch)..
    Na vyuo vingine VYOTE vilivyoko
    mkoa wa Dar Es Salaam
    NAOMBA SANA SANA SANA
    TUWASILIANE..
    UKIPATA TAARIFA HII,MUARIFU NA
    MWINGINE..
     
  2. Preta

    Preta JF-Expert Member

    #2
    Apr 28, 2012
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 23,788
    Likes Received: 2,183
    Trophy Points: 280
    kama ni mchakato wa M4C....ngoja nimpigie Kenny....yupo UD na anatoka Singida.....zaidi ya hapo....soree..
     
  3. Rabi wa Leo

    Rabi wa Leo Senior Member

    #3
    Apr 28, 2012
    Joined: Mar 5, 2012
    Messages: 104
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    M4C?ungeelaborate kidogo hapo...
     
  4. Preta

    Preta JF-Expert Member

    #4
    Apr 28, 2012
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 23,788
    Likes Received: 2,183
    Trophy Points: 280
    Movement for change....
     
  5. WA-UKENYENGE

    WA-UKENYENGE JF-Expert Member

    #5
    Apr 28, 2012
    Joined: Oct 1, 2011
    Messages: 2,896
    Likes Received: 214
    Trophy Points: 160
    Haijui hata M4C sijui anafanya nini chuo!
     
  6. Mtanzanika

    Mtanzanika JF-Expert Member

    #6
    Apr 28, 2012
    Joined: Feb 27, 2012
    Messages: 1,543
    Likes Received: 216
    Trophy Points: 160
    hahaha!
    ila huu ni utapeli pia!
    jamii ya kisomi haiendi kimafumbomafumbo!
    kama una jambo muhimu liweke hapa tulijadili!
    kwa style yako hii ina maana jf haina umuhimu kuwepo!
    wewe wa wapi khaa!
     
  7. Rabi wa Leo

    Rabi wa Leo Senior Member

    #7
    Apr 28, 2012
    Joined: Mar 5, 2012
    Messages: 104
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Ni zaidi ya change kaka,yapo mengi tunayotaka kubadilishana.,naomba unitumia namba yake nimtafute au umtumie yangu anitafute...Ntakua mwingi wa shukrani kwa hilo..
     
  8. Rabi wa Leo

    Rabi wa Leo Senior Member

    #8
    Apr 28, 2012
    Joined: Mar 5, 2012
    Messages: 104
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Haina maana hiyo kaka.,co jambo la kujadili bali linakuja kama taarifa na tangazo,bt yale yatakayokuwa na umuhimu kujadili tunaweza kuyaweka mezani,ondoa shaka.
     
  9. Holili

    Holili Member

    #9
    Apr 28, 2012
    Joined: Apr 22, 2012
    Messages: 28
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 3
    Kwa nini kwa walio Dar peke yake?? Mie niko Moshi. Tunaweza kuwasiliana, maana wiki ijayo nitakuwa Dar kwa siku tano.
     
  10. Rabi wa Leo

    Rabi wa Leo Senior Member

    #10
    Apr 28, 2012
    Joined: Mar 5, 2012
    Messages: 104
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Co dsm peke yake actually,tumefanya hv kwa kuanzia tu,bt tutawahusisha wote nchi nzima..Haswaaa...naomba pia unitafute kupitia 0763305605..Nitafurah kuwasiliana nawe..
     
  11. Mtanzanika

    Mtanzanika JF-Expert Member

    #11
    Apr 28, 2012
    Joined: Feb 27, 2012
    Messages: 1,543
    Likes Received: 216
    Trophy Points: 160
    ahsante!
     
Loading...