Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Wanafunzi shule Ya Msingi Wamzomea Diwani CCM. Wamuita Fisadi na Kumrushia Mawe

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Muke Ya Muzungu, Jul 18, 2012.

  1. Muke Ya Muzungu

    Muke Ya Muzungu JF-Expert Member

    #1
    Jul 18, 2012
    Joined: Jun 17, 2009
    Messages: 3,449
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 0
    Wanafunzi wa shule ya msingi Hoho manispaa ya Iringa wamemzomea diwani (CCM) wa kata hiyo na kumuita fisadi.

    Inasemekana mmoja wa hao wanafunzi alimrushia Mh. huyo mawe huku wengine waliosadikiwa kuwa darasa la 4 na la 5 wakimuonyesha vidole viwivili "V" Ishara inayotumiwa na CHADEMA.

    Cha kushangaza ni kwamba hawa watoto waliweza kumwimbia huyo kiongozi wimbo wa "pipoz power" kitendo ambacho kiliwavutia watu waliokuwa wkipita hapa na kubakia kucheka.

    Huyu diwani aliyekuja kuitembelea hiyo shule aliondoka kwa aibu...naona hata watoto wetu wanazinduka. Bado Tanga tu.

    Chanzo, nipo iringa. nimefika shuleni na kuthibitisha tukio
     
  2. Y

    Ye Nyumbai Senior Member

    #2
    Jul 18, 2012
    Joined: Mar 24, 2011
    Messages: 125
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ni dalili njema za ukombozi. Kitaeleweka tu na hata Tanga nako wanafunguka sasa.
     
  3. KIJOME

    KIJOME JF-Expert Member

    #3
    Jul 18, 2012
    Joined: Jun 7, 2012
    Messages: 3,074
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    habari njema hii,hata tanga hakuna wasi watazinduka tu hospital ya bombo haina x-ray mashine mwaka wa 20 huu.....
     
  4. Muke Ya Muzungu

    Muke Ya Muzungu JF-Expert Member

    #4
    Jul 18, 2012
    Joined: Jun 17, 2009
    Messages: 3,449
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 0
    Hao wakwere magogoni wanamfanyia mzee manywele uhuni wakati hawajui hii nchi inaendeshwa na nani, waacheni tu. siku yao inakuja
     
  5. Manyanza

    Manyanza JF-Expert Member

    #5
    Jul 18, 2012
    Joined: Nov 4, 2010
    Messages: 4,447
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    Movement For Change with no apology
     
  6. M

    MgungaMiba JF-Expert Member

    #6
    Jul 18, 2012
    Joined: Aug 28, 2011
    Messages: 603
    Likes Received: 88
    Trophy Points: 45
    Hivi una nini lakini na Tanga? Hiyo Iringa yako itapitwa kama imesimama M4C itakapochanganya Tanga, hujui kuinamako ndio kuinukako?
     
  7. O

    Otorong'ong'o JF-Expert Member

    #7
    Jul 18, 2012
    Joined: Aug 17, 2011
    Messages: 23,217
    Likes Received: 2,424
    Trophy Points: 280
    Twanga kote kote M4C.
     
  8. sir.JAPHET

    sir.JAPHET JF-Expert Member

    #8
    Jul 18, 2012
    Joined: May 18, 2012
    Messages: 700
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    safi sana.. Peopelz paawar.. M4c season 2 inakuja .. R.i.p ccm
     
  9. Nduka

    Nduka JF-Expert Member

    #9
    Jul 18, 2012
    Joined: Dec 3, 2008
    Messages: 8,327
    Likes Received: 515
    Trophy Points: 280
    Hapo ndipo ilipotofauti ya CCM na magenge ya wauaji, kiongozi wa CCM akizomewa au kupigwa mawe anainama chini kwa aibu kisha anakwenda kujitathimini sababu ya kuzomewa. Viongozi wa magenge ya wauaji wakizomewa na wananchi wanawaagiza makundi ya wauaji wawapige mawe hadi wafe wazomeaji.
     
  10. Mkondakaiye

    Mkondakaiye JF-Expert Member

    #10
    Jul 18, 2012
    Joined: Dec 5, 2011
    Messages: 839
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Hao watoto ndio wakombozi wa taifa la leo
     
  11. MARCKO

    MARCKO JF-Expert Member

    #11
    Jul 18, 2012
    Joined: Jun 10, 2011
    Messages: 2,267
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Jee wanafunzi wa kidato cha nne ndio watakao ipenda ccm??? kazi ipo wazee.
     
  12. n

    nsanu Member

    #12
    Jul 18, 2012
    Joined: Jun 26, 2012
    Messages: 62
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Brovo Mh Peter Msigwa kazi yako inaonekana.
     
  13. magosha

    magosha JF-Expert Member

    #13
    Jul 18, 2012
    Joined: Apr 25, 2012
    Messages: 638
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    ccm haimo kwenye fikra za watoto maana enzi zake zilishakwisha.
     
  14. m

    mtendaji wa kijiji JF-Expert Member

    #14
    Jul 18, 2012
    Joined: Jul 3, 2012
    Messages: 530
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 35
    Big up. Ni inbox mpesa yako. Niwatumie watoto hela ya soda kwa kaz nzur
     
  15. Graph Theory

    Graph Theory JF-Expert Member

    #15
    Jul 18, 2012
    Joined: Jul 2, 2011
    Messages: 3,448
    Likes Received: 413
    Trophy Points: 180
    Nani amekudanganya kuwa enzi za Ccm zimepita? Kama zingekuwa zimepita sasa hivi kisingekuwa Ikulu.
    Call your enemy what you are, and always tell the exact opposite of the truth.
     
  16. y

    yaya JF-Expert Member

    #16
    Jul 18, 2012
    Joined: Jun 29, 2011
    Messages: 694
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mkuu, nimeifuatilia michango yako mingi nimegundua kitu fulani. Kitu kinachoitwa "tafakuri" kwako ni tatizo kubwa na sugu. Nadhani unatawaliwa zaidi na ushabiki kuliko busara.
     
  17. Polisi

    Polisi JF-Expert Member

    #17
    Jul 18, 2012
    Joined: Nov 22, 2010
    Messages: 2,090
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 145
    Acha uongo wewe. Hapo juu umetuambia 'inasemekana' halafu unadai uko huko, weweee!
     
  18. magosha

    magosha JF-Expert Member

    #18
    Jul 18, 2012
    Joined: Apr 25, 2012
    Messages: 638
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    habari ndo hiyo penda usipende lia usilie ccm kwisha kazi
     
  19. Nduka

    Nduka JF-Expert Member

    #19
    Jul 18, 2012
    Joined: Dec 3, 2008
    Messages: 8,327
    Likes Received: 515
    Trophy Points: 280
    Busara ni kushabikia vijana wetu kupiga mawe wote wanaopingana nao mitazamo, au kuwauwa wote wanaonesha kukupinga kwa njia uliyo ichagua?
     
  20. y

    yaya JF-Expert Member

    #20
    Jul 18, 2012
    Joined: Jun 29, 2011
    Messages: 694
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mkuu, labda ungejiuliza, mtoto wa darasa la tano anayekadiriwa kuwa na umri wa miaka kumi au kumi na miwili amepataje busara ya kujua Mhe. Diwani ni fisadi na wewe mwenye uwezo wa kuchangia mijadala ya great thinkers umeshindwaje??

    Ukilijibu hilo utaweza kujua tofauti ya ushabiki na busara.
     
Loading...