Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Wanafunzi Olympio 1976

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by sisdubai, Feb 9, 2011.

  1. s

    sisdubai Member

    #1
    Feb 9, 2011
    Joined: Feb 9, 2011
    Messages: 6
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Nawatafuta wanafunzi wenzangu Olympio Primary School Dar class of 1976. Nilikuwa nnahitaji kuwasialiana na Mpeli Swebe, Pius Makene
     
  2. s

    sisdubai Member

    #2
    Feb 9, 2011
    Joined: Feb 9, 2011
    Messages: 6
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
  3. Gaga

    Gaga JF-Expert Member

    #3
    Feb 10, 2011
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 4,564
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    duh
     
  4. Babu Lao

    Babu Lao JF-Expert Member

    #4
    Feb 10, 2011
    Joined: Nov 2, 2010
    Messages: 2,056
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Kwingine huku kurefu mkuu!!!
     
  5. Maria Roza

    Maria Roza JF-Expert Member

    #5
    Feb 10, 2011
    Joined: Apr 1, 2009
    Messages: 6,750
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 145
    Aiseee :twitch::twitch:
     
  6. S

    Son of Alaska JF-Expert Member

    #6
    Feb 10, 2011
    Joined: Jun 2, 2008
    Messages: 2,814
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 0
    HAWA wote wawili nimewaacha bongo wakiwa wateja,mpesly sijui kwa sasa yuko wapi,lakini pius yuko mitaa ya kinondoni
     
  7. LD

    LD JF-Expert Member

    #7
    Feb 10, 2011
    Joined: Aug 19, 2010
    Messages: 3,013
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Ya kweli hayo, mmmh mwenzio yuko siriaz msaidie.
     
  8. Pakawa

    Pakawa JF-Expert Member

    #8
    Feb 10, 2011
    Joined: Mar 11, 2009
    Messages: 2,243
    Likes Received: 609
    Trophy Points: 280
    kitambo hivi duh
     
  9. Chapa Nalo Jr

    Chapa Nalo Jr JF-Expert Member

    #9
    Feb 10, 2011
    Joined: Dec 8, 2010
    Messages: 5,065
    Likes Received: 1,414
    Trophy Points: 280
    Mwaka 1976 duh!, chumvi unayo! Wengine humu miaka hiyo bado wanapambana na nepi(sidhani kama pampazi zilikuwepo), wengine ndio kwanza wazazi wao wanatongozana ili ije ndoa, mimba halafa waje kwa ndunia nk.

    Kila la kheri ya kukutana na class mate.
     
  10. The Son of Man

    The Son of Man JF-Expert Member

    #10
    Feb 10, 2011
    Joined: Feb 9, 2010
    Messages: 10,964
    Likes Received: 362
    Trophy Points: 180
    Hilo jukwaa ulilkopitia nadhani silo!
     
  11. BiMkubwa

    BiMkubwa JF-Expert Member

    #11
    Feb 10, 2011
    Joined: Jan 9, 2007
    Messages: 530
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    Class of 1976! Yaani mlikuwa mnamaliza? Laiti kama mungekuwa mnaanza I could help a little maana nami nilikuwa hapo. Nilihama early 80 mimi ni mtoto wa mtaa wa Maweni. Born there there!
     
  12. b

    bakarikazinja Senior Member

    #12
    Feb 10, 2011
    Joined: Nov 9, 2009
    Messages: 179
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    ila mimi ningependa kukushauri ungespesfy kuwa huo mwaka ni wa kuanza au kumaliza halafu pia na kupa hongera kwani watoto wa enzi hizo waliokuwa wakisoma katika shule hiyo ni wale wa vigogo kwa hiyo pia wengi hawapo nchini wapo majuu na shangaa wewe bado tu ujaoondoka
    :laugh:
     
  13. Desidii

    Desidii JF-Expert Member

    #13
    Feb 10, 2011
    Joined: Oct 2, 2007
    Messages: 1,212
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Brother wangu alikuwa akisoma hapo mtumie kwa hii elly2000@yahoo.com ila hayuko bongo yuko Minesota hukooo kwa wazungu. Mnaweza kumbushana ya zamani
     
  14. ENZO

    ENZO JF-Expert Member

    #14
    Feb 10, 2011
    Joined: Sep 30, 2010
    Messages: 3,893
    Likes Received: 275
    Trophy Points: 180
    Olimpyo yenyewe imeanzishwa juzi juzi miaka y 90 ....sa cjui hiyo olimpyo y 76 ni ipi? ....kwani we upo hai au umekufa?
     
  15. NATA

    NATA JF-Expert Member

    #15
    Feb 10, 2011
    Joined: May 10, 2007
    Messages: 4,517
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    Olimpio ni ya long sana mkuu nadhani kabla hujazaliwa!
     
  16. s

    sisdubai Member

    #16
    Feb 10, 2011
    Joined: Feb 9, 2011
    Messages: 6
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Son of Alaska mbona nnakukumbuka. Nilikuwa nikikuona pale myuma ya St Joseph - nyuma ya library. Unamkumbuka Faridi? yuko wapi
     
  17. s

    sisdubai Member

    #17
    Feb 10, 2011
    Joined: Feb 9, 2011
    Messages: 6
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Nilimaza hapo 1977 darasa la 7
     
  18. s

    sisdubai Member

    #18
    Feb 10, 2011
    Joined: Feb 9, 2011
    Messages: 6
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Tuwasiliane mjomba firechief365@hotmail.com
     
  19. S

    Son of Alaska JF-Expert Member

    #19
    Feb 10, 2011
    Joined: Jun 2, 2008
    Messages: 2,814
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 0
    duuuh!!!!!!!!Au hiyo avatar ime blow cover yangu-yaani umepiga ndipo-hapo st JOSEPH kwa saaaaaana,huyo faridi nawajua kama watatu,labda ujaze details zaidi
     
Loading...