Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Wanafunzi na simu

Discussion in 'Jukwaa la Elimu (Education Forum)' started by BUMIJA, Sep 30, 2012.

  1. BUMIJA

    BUMIJA JF-Expert Member

    #1
    Sep 30, 2012
    Joined: Oct 19, 2011
    Messages: 2,044
    Likes Received: 38
    Trophy Points: 145
    Kizazi cha facebook, wazazi tunalipaada,na hatuwapi hasa mabintilsimu,wanazitumia kwa kificho,utashangaa unaona commnts za mwanao facebook,jamani pesa zangu,mwanangu anapotea,na sie wazazi tunawapacimu under18,je sheria ipitishwe kua halali
     
  2. ndupa

    ndupa JF-Expert Member

    #2
    Sep 30, 2012
    Joined: Jan 25, 2008
    Messages: 4,456
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 0
    inategemea sasa...ila hata mimi nimesoma school na wengi waliotumia mda wao mwingi kwenye simu hawakuatoka vizuri...simu si tatizo ila watoto wanapoteza mda mwingi sana kwenye simu na kujisahau...hamna jinsi simu lazima zipigwe BAN mashulen!!
     
  3. BUMIJA

    BUMIJA JF-Expert Member

    #3
    Sep 30, 2012
    Joined: Oct 19, 2011
    Messages: 2,044
    Likes Received: 38
    Trophy Points: 145
    Kweli simu ikitumika vizuri ina manufaa je sasa wataweza matumizi bora
     
  4. z

    ze dudu01 JF-Expert Member

    #4
    Sep 30, 2012
    Joined: Aug 16, 2012
    Messages: 235
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    ina depend na mwanafunzi mbona mimi nilikuwa na kesha na fb na nimetusua fresh advance level
     
  5. ndupa

    ndupa JF-Expert Member

    #5
    Sep 30, 2012
    Joined: Jan 25, 2008
    Messages: 4,456
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 0
    MKUU BUMIJA KAMA JAMAA ALIVYOSEMA...inategemea na mtu ila kwa wengi ngum mfano mimi nliogopa sana simu nkiwa skul maana najijua!!! na sijui chuo itakuaje!!!! ila wanasema huwezi jua solutini ya tatizo mpaka utapokutana nalo!!!!
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  6. BUMIJA

    BUMIJA JF-Expert Member

    #6
    Sep 30, 2012
    Joined: Oct 19, 2011
    Messages: 2,044
    Likes Received: 38
    Trophy Points: 145
    Dah,lakini kwa chuo haina tabu mana unajielewa,form2 Na f3jamani hasa mabinti wanapotea
     
  7. JOAQUEM

    JOAQUEM JF-Expert Member

    #7
    Oct 1, 2012
    Joined: Jul 28, 2012
    Messages: 778
    Likes Received: 126
    Trophy Points: 60
    Kweli matumizi ya simu wakati mwanafunz akiwa shulen hutegemea na mwanafunz mwenyewe. Wapo wanaotumia sana simu na wanatoka vizuri tu ila wengi wao huwa mwisho wa siku wanaharibu lakini kama alivyosema mdau mmoja hapo juu inategemea na kichwa chako
     
  8. O

    Otorong'ong'o JF-Expert Member

    #8
    Oct 1, 2012
    Joined: Aug 17, 2011
    Messages: 23,169
    Likes Received: 2,409
    Trophy Points: 280
    Hii thread yako haina hata kituo... Una point lakini uandishi mchafu.
     
  9. Baba V

    Baba V JF-Expert Member

    #9
    Oct 1, 2012
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 19,493
    Likes Received: 103
    Trophy Points: 160
    Sasa wasipokuwa na simu watawasiliana vp na wachumba kitaa na mafataki!? Simu zimepigwa marufuku gerezani lakini Liyumba alikamatwa nayo. wafundishwe na kuonywa juu ya matumizi ya simu
     
  10. NingaR

    NingaR JF-Expert Member

    #10
    Oct 1, 2012
    Joined: Apr 15, 2012
    Messages: 2,827
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    Matumizi ya simu yana weza athiri na vilevile yasi athiri ufaulu wa mtu,
    mimi nimekua nikimiliki simu tangu F2 na ufaulu wangu ni mzuri wa kuridhisha, tena nilipokua High school(private) nilikua na simu na nilikua nikiitumia daily(sio kwa upande wa mapenzi lahasha ni kwaajili ya taarifa za kiteknolojia,studies na kuchezagames) na mwisho wa siku nikafaulu kwa kiwango cha kushangaza wanafunzi wenzangu,nataka kusema kua upangiliaji wa muda na matumizi ya simu ni muhimu sana, Japokua ni vigumu kwa vijana wetu wa sasa, pia mapenzi ndio yana haribu kila kitu, nacho weza kusema wazazi kuna kazi ya ziada kuhiniza na kuelekeza vijana matumizi muhimu ya simu katika kipindi husika. ni hayo tu
     
  11. BUMIJA

    BUMIJA JF-Expert Member

    #11
    Oct 1, 2012
    Joined: Oct 19, 2011
    Messages: 2,044
    Likes Received: 38
    Trophy Points: 145
    Ok mr ninga,wadau mnasemaje ili tupate muafaka
     
  12. v

    valid statement JF-Expert Member

    #12
    Oct 1, 2012
    Joined: Sep 18, 2011
    Messages: 2,730
    Likes Received: 160
    Trophy Points: 160
    Hongera sana kwa matumhzi mazuri ya simu. Wengine wao wangekuwa kama wewe ingependeza zaidi
     
Loading...