Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Wanafunzi mwaka wa kwanza huo Kikuu cha Ruaha university college nako wagoma leo

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Saint Ivuga, Jan 26, 2011.

  1. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #1
    Jan 26, 2011
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 31,257
    Likes Received: 5,820
    Trophy Points: 280
    [​IMG]


    Wanafunzi wa mwaka wa kwanza wa chuo cha Ruco wakiwa katika mgomo leo wakishinikiza bodi ya mikopo kuwaingiza fedha zao za kujikimu kiasi cha shilingi 300,000 kama ilivyokuwa katika vyuo cya Mkwawa cha Irinda na UDOM cha Dodoma hivi karibuni.
    Picha Na Francis Godwin
     
  2. Crashwise

    Crashwise JF-Expert Member

    #2
    Jan 26, 2011
    Joined: Oct 23, 2007
    Messages: 22,054
    Likes Received: 705
    Trophy Points: 280
    serikali haina pesa za kuwa lipa, ila inapesa kidogo tu za kuwa lipa dowans(rostam aziz & co) na kulipa madeni yaliyo sabishwa na kampeni za kifisadi
     
  3. Horseshoe Arch

    Horseshoe Arch JF-Expert Member

    #3
    Jan 26, 2011
    Joined: Aug 10, 2009
    Messages: 9,275
    Likes Received: 2,437
    Trophy Points: 280
    Tanzania itatawalika tu....
     
Loading...